Phân tích BITCOIN ngày 15/09 - Dấu hiệu tươi sáng?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,525
153,867
Biến động của Bitcoin #BTCUSDT hôm nay đã có dấu hiệu mới, tươi sáng hơn cho đội Bò. Mời anh em đọc bài nhé.

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

Trong hôm qua, lần đầu tiên kể từ 04/09, chúng ta có #BTCUSDT leo lên trên mức giá 10.700 trở lại. Điều này đánh dấu một tầm cao mới cho #BTCUSDT trong giai đoạn hiện nay. Dù chưa thoát hẳn khỏi vùng kháng cự, điều này cũng khiến chúng ta thấy rằng đội Bò đang tích lũy cho mình thêm một chút sức mạnh.

Quan sát điểm bắt đầu tăng giá của #BTCUSDT ở vùng quanh 10.200, chúng ta sẽ thấy một nến có bóng dưới rất dài và đóng cửa sát đỉnh, với volume rất lớn. Điều này thể hiện lực mua đẩy ở đây của đội Bò là mạnh mẽ. Vì vậy, vùng giá quanh 10.200 - 10.300 là vùng được xem là hỗ trợ tốt cho #BTCUSDT trong hôm nay.

Với kênh giá tăng - bullish channel - đang hình thành, cộng với một số nến lớn vừa được tạo ra và cả việc #BTCUSDT vượt lên trên đỉnh giá của 10 ngày qua, hôm nay chúng ta tạm thời chuyển hướng sang đợi mua cho #BTCUSDT.

Chúc anh em crypto có một ngày giao dịch hiệu quả

Happy and safe trading anh em crypto thiện lành !!!

Giới thiệu SÁCH MỚI về MÔ HÌNH BIỂU ĐỒ cho anh em: https://bit.ly/mo-hinh-bieu-do-1
[TBODY] [/TBODY]

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Gấu chết như ngả rạ khi Tether ào ào lên sàn mà cả buổi chỉ thấy BTC đưa vô 3 lần,chắc lần này cá mập đè giá ở 9800-10000 gom đủ rồi em dự đoán 11200 cho btc:D:cool:

bà nó, công nhận giờ thằng LINK nó đi theo kiểu gì ko biết
ETH,BTC đi ngang, nó cũng ko lên bao nhiêu
ETH,BTC xuống, nó xuống theo
ETH,BTC lên mạnh, nó cũng ko lên

chắc mấy coin bong bóng YFI YFI2, susi đang bay mạnh nên vốn thị trường đổ vào hết rồi chắc các bác nhỉ

chắc mấy coin bong bóng YFI YFI2, susi đang bay mạnh nên vốn thị trường đổ vào hết rồi chắc các bác nhỉ
nó đang phân phối thì là bài buồn tẻ đi xuống nhanh, đi ngang lâu và đi lên tí.

BTC còn bay tiếp bác ạ,nến H4 ra khỏi mây cho tín hiệu buy mạnh rồi:D:cool:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 22 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,419 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,065 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 268 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 115 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 152 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên