Phân tích Bitcoin ngày 20/01 - Động lực tới từ mô hình bị phá, nhưng nhìn quá khứ thấy ... hơi căng

Phân tích Bitcoin ngày 20/01 - Động lực tới từ mô hình bị phá, nhưng nhìn quá khứ thấy ... hơi căng

Âu shit.
Hèn chi lúc sáng vẫn có cảm giác bán ra là tốt hơn.

Thôi thì mấy thằng sàn cho BTC về mẹ 2k đi khỏi ae tổn công mơ tưởng 4k-5k nữa. Tuần này BTC được bơm và xả như mấy bọn shit coin ae nhể:mad:

Thôi thì mấy thằng sàn cho BTC về mẹ 2k đi khỏi ae tổn công mơ tưởng 4k-5k nữa. Tuần này BTC được bơm và xả như mấy bọn shit coin ae nhể:mad:
Lần này nó "cắm kiếm" bên ETH để cảnh báo nên chết không nhiều đâu, phải như lần trước nó mồi con LTC VDV ngược mới chết nhiều, em cũng nằm trong số chết lần trước. Mả cha bọn cá mập.:mad:

Lần này nó "cắm kiếm" bên ETH để cảnh báo nên chết không nhiều đâu, phải như lần trước nó mồi con LTC VDV ngược mới chết nhiều, em cũng nằm trong số chết lần trước. Mả cha bọn cá mập.:mad:
bác chửi hay lắm. nhưng em thắc mắc k hiểu vì sao bài của nó lộ rõ là bơm nhẹ để dụ gà vào chốt lời chỗ shitcoin hôm trước như vậy mà sao anh em hôm qua lại cứ lao vào nhỉ? Bác có nghĩ cần phải lập một chủ đề chuyên bắt bài bọn nó cho anh em đỡ cực k?

Đâu ra :)) 70tr rồi bác ợ
Cái này chưa thấm đâu, ETH nó đang bơm ngược kìa, cá con vừa rồi cắt lỗ dưới đáy chắc đang chửi cha và lao vào long tiếp mong "gỡ vốn", nhưng đáng tiếc là thế nào nó chả đạp xuống nữa. :rolleyes:
bác chửi hay lắm. nhưng em thắc mắc k hiểu vì sao bài của nó lộ rõ là bơm nhẹ để dụ gà vào chốt lời chỗ shitcoin hôm trước như vậy mà sao anh em hôm qua lại cứ lao vào nhỉ? Bác có nghĩ cần phải lập một chủ đề chuyên bắt bài bọn nó cho anh em đỡ cực k?
Không bao giờ có chuyện bắt bài được nó bác nhé, chỉ là nó làm có lộ liễu quá hay không để mình tránh thôi. Và quan trọng nhất là nó biết cách để cá con mải mê ăn gạo rải mà quên mất cái sọt, nên dù thấy nó rõ như thế, nhưng lại bị tâm lý chung của thị trường xô đẩy vào thẳng cái trap nó bày ra rành rành :(.

Bọn sàn nó chơi dương đông kích tây đó. giả vờ bơm nhe nhẹ rồi làm cho quả dump thần thánh 300$ thế là vỡ hết chart của các pro. Chia buồn với mấy bác đánh margin

Cá mập nó có tuyệt chiêu ru ngủ trên đống vàng như vậy đấy, một khi ăn gạo rải của nó thì phải luôn nghĩ sẽ có 1 cái sọt đợi mình, may mắn lần này em thoát nạn, chia buồn cùng bác. :(
Công nhận bác kinh nghiệm có thừa. chạt chiết cái méo gì, cá nó đánh đâu là đánh. E bị dính 1 ít nhưng kệ ko bán , rình shitcoin gở % thôi, vốn liếng vẫn tập trung chờ về 2k4

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 576 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 92 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,316 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 417 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên