Phân tích Bitcoin tối 17/02 - ĐCM! Bọn Gấu lại chơi khốn nạn rồi! Làm gì tiếp?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,619
153,998

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

Bọn Gấu lại giở trò rồi. Lại 1 nến có bóng trên dài thườn thượt với volume to đùng. Cái này là bear trap chứ còn gì nữa. Dạo này Bò toàn ăn mấy nến bẫy như này, giựt tung các kháng cự. Cứ bẫy vài lần như này nữa thì chắc nhuệ khí của Bò tiêu tan cả. Thôi chắc cứ bán xuống đi.

Có anh em nào đu đỉnh 3700 sau cú giựt vừa rồi không?

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

View attachment 78522
Bọn Gấu lại giở trò rồi. Lại 1 nến có bóng trên dài thườn thượt với volume to đùng. Cái này là bear trap chứ còn gì nữa. Dạo này Bò toàn ăn mấy nến bẫy như này, giựt tung các kháng cự. Cứ bẫy vài lần như này nữa thì chắc nhuệ khí của Bò tiêu tan cả. Thôi chắc cứ bán xuống đi.

Có anh em nào đu đỉnh 3700 sau cú giựt vừa rồi không?

Happy and safe trading !!!
Em nghi k mấy ai đu đâu nó lên có 2p là xìu ngay a bo chưa kịp nhấp phát nào đã xong xuôi cả rồi

ai biểu bò không chịu lột trước khi xơi từ từ ... còn màn 2 :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: ơ mà hôm qua thầy Huy gieo quẻ lên mà ... lên rồi đó mà xuống lại

Chỉnh sửa lần cuối:
em nghĩ là đêm nay nó đóng cây nến bear trap xong nó quất phi mã lến 3800-3900 đây .... em cảm giác giống y chang hành động giá hôm 22/1/2019 - 27/1/2019
ai cũng dự sẽ bull > Bear lần này cũng vậy > ai cũng short và đêm nay đẫm màu xanh @@
em đã chốt lệnh short vừa rồi và đang đổi thành long
Screen Shot 2019-02-17 at 9.26.45 PM.png

Cắt!# Hôm nay gấu diễn vậy là đủ rồi. Tuần sau sẽ là tuần của team bò sịp 7 màu và chúng ta sẽ đi chọc mật gấu ae nhể:(:(

Mình không có trade coin, và còn non tay trong nghiệp trade nên mình chỉ làm bài tập vẽ hình học thôi, vẽ xong mình góp lên cho anh em xem chơi xả xì trét trong lúc căng thẳng.
+ Kịch bản bò:

+ Kịch bản gấu:

bac xem dum em con eth voi dem qua linh cam tot em vao lai ngay gia 128 @@gio no len can137 roi ma co ve loanh quanh chua biet lam gi tiep

Em thành thật xin lỗi bác.... em nhắn bác từ 8h mà trong grab nó phi nhanh quá mạng ko ổn định em ko gửi đc.

cũng tính long con eth từ 123 bác tham khảo link này nhé
https://t.me/cryptotraider/385
Target bên coinbase là 145-150 em đang chạy xe ko coi dùm đc =.=

Em thành thật xin lỗi bác.... em nhắn bác từ 8h mà trong grab nó phi nhanh quá mạng ko ổn định em ko gửi đc.

cũng tính long con eth từ 123 bác tham khảo link này nhé
https://t.me/cryptotraider/385
Target bên coinbase là 145-150 em đang chạy xe ko coi dùm đc =.=
Phải xúc lại lúc nó lên 138 giờ lại ôm bom tiếp bác chắc cứ all in nó đã nó phi nhanh nhất trong lũ coin top bây giờ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 499 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 253 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 602 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,752 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên