Phân tích Bitcoin tối ngày 10/07 - Đã sẵn sàng nhưng phải cẩn thận Harmonic

Altcoin có vẻ ngày càng ko ổn. Niềm tin vào alt giảm kinh quá. Mấy tháng trước mình cũng phải chấp nhận thương đau thoát alt. Coi bộ càng ngày càng nhiều người chấp nhận lỗ và thoát altcoin rồi. Cái kiểu btc tăng mà alt cũng giảm, mà btc giảm càng giảm hơn thì dáng sợ đấy. Mọi người cẩn thận.
Btc thì mình thấy giảm lạ lắm, có phải là đợt dọa rồ của mấy anh cá? (Sáng mai mở mắt ra lại xanh 13k8 thì stoploss cay nhỉ :(()

Đang rớt mạnh, chuẩn Dương Huy ơi..

Nhà nhà hold xrp, người người hold xrp nên khi tháo chạy hơi bát nháo tí..

lệch sóng cái là phải đeo dây an toàn vào luôn các bác ạ :eek:

BTC giờ nên lên thuyền ko các bác?, hay đợi nó đạp phát nữa xuống 11K6? Một lệnh limit khớp 12k4 rồi :(.

Altcoin có vẻ ngày càng ko ổn. Niềm tin vào alt giảm kinh quá. Mấy tháng trước mình cũng phải chấp nhận thương đau thoát alt. Coi bộ càng ngày càng nhiều người chấp nhận lỗ và thoát altcoin rồi. Cái kiểu btc tăng mà alt cũng giảm, mà btc giảm càng giảm hơn thì dáng sợ đấy. Mọi người cẩn thận.
Btc thì mình thấy giảm lạ lắm, có phải là đợt dọa rồ của mấy anh cá? (Sáng mai mở mắt ra lại xanh 13k8 thì stoploss cay nhỉ :(()
cây vol 1h hoặc 4h dài ngoằng thế kia thì ko dọa đâu, chắc về test lại trend line ở vùng 11k8

Cái này do cắt margin ở bên huobi dẫn đến hiện tượng bán tháo hàng loạt số lượng lớn á
khả năng cao là cá mập nào đặt lệnh SL rồi short ở 0.35 bác ạ, tại 0.36 nó là đường hỗ trợ mà. 1 phát bay ngay xuống 0.32 luôn. Mình ngỡ ngàng tưởng nhìn nhầm. Sau đó giá giật lên 0.33 rồi 0.34 ngay lập tức. Con cá mập bị sập bẫy rồi, giờ chờ tình hình BTC rồi vào lại XRP thôi.
Cơ mà thị trường đang khủng khiếp quá, k dám liều bắt đáy nữa :oops:

khả năng cao là cá mập nào đặt lệnh SL rồi short ở 0.35 bác ạ, tại 0.36 nó là đường hỗ trợ mà. 1 phát bay ngay xuống 0.32 luôn. Mình ngỡ ngàng tưởng nhìn nhầm. Sau đó giá giật lên 0.33 rồi 0.34 ngay lập tức. Con cá mập bị sập bẫy rồi, giờ chờ tình hình BTC rồi vào lại XRP thôi.
Cơ mà thị trường đang khủng khiếp quá, k dám liều bắt đáy nữa :oops:
Giờ mình thấy có lực buy hơi kinh. Nãy giờ lực mua gần 8tr xrp rồi

Giờ mình thấy có lực buy hơi kinh. Nãy giờ lực mua gần 8tr xrp rồi
Vừa nói xong, lên 0.36 cái đã có ông xuất hiện bán 4,3 triệu XRP rồi kia kìa =)))
0.363 xuất hiện tiếp tường 5 triệu XRP, 0.369 là 12 triệu XRP. Kinh dị.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 32 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên