Phân tích Bitcoin tối ngày 11/04 - Nghiêm trọng rồi

Thua 1 lệnh thì nghỉ đã quan trong hơn là ấn phím
Fibo và các chỉ sô...nó hỗ trợ tốt như bác nói
Nhưng mình đang sợ nó ảnh hưởng bởi yếu tố khách quan như chứng giảm chả hạn, động lực mới chưa có.....

Giờ mà bác vào long thì tp 50usd là kỳ vong hơi cao
Mình thì thấy khó chọn điểm vào lênh rồi:D
Em tin là vào lệnh long gần fibo là có lời đó, mà toàn ko take dc profit, xong nó lại tụt về cũ, xong lại tiếc
Mà em thấy khung 1h tenkan với kijun xa nhau quá rồi, nó có xu hướng xích lại gần nhau, nên em đoán là tối nay có pump nhẹ để đường tenkan (xanh lá cây) xích lên trên.

Khung 15p thì tenkan cắt kijun luôn rồi, máu liều cắm lệnh này tới sáng mai luôn :D

Em tin là vào lệnh long gần fibo là có lời đó, mà toàn ko take dc profit, xong nó lại tụt về cũ, xong lại tiếc
Mà em thấy khung 1h tenkan với kijun xa nhau quá rồi, nó có xu hướng xích lại gần nhau, nên em đoán là tối nay có pump nhẹ để đường tenkan (xanh lá cây) xích lên trên.
View attachment 86886
Khung 15p thì tenkan cắt kijun luôn rồi, máu liều cắm lệnh này tới sáng mai luôn :D
View attachment 86887
Nếu long, thì mình thích ở điểm 4, rồi té, mình nhát hơn bác!
Mình chưa nhìn thấy nhiều cây nến xanh

Đính kèm

255.7 KB · Xem: 1
4 - Quy luật lặp lại.
Mình sẽ Long tại 4930, chốt và Short tại 5050, đặt lệnh chốt Short đó tại 3179, giữ lệnh này cho đến hết năm, giải tán nghiệp trader.

Đã chốt được Short tại 4930 mà chưa kịp vào lệnh Long nào rồi các bác ơi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên