Phân tích Bitcoin tối ngày 18/02 - Hơi rợn vì...nhiều râu. Vì sao đêm nay nên cẩn thận?

Phân tích Bitcoin tối ngày 18/02 - Hơi rợn vì...nhiều râu. Vì sao đêm nay nên cẩn thận?

Nó chạm cái MA 100 bên 1D nên dội ngược ấy, không biết có tung nóc được cái MA 100 này không thôi.
Bác short có stoploss ko nó vụt lên 149 rồi em cảm giác đêm nay mà vọt nữa thì vỡ mồm k biết có vào lại được ko :(

Thi em ko choi margin em ban luo là X1 thôi mà :D chứ giờ nó tăng nữa thì em phải mua vào chứ hay cứ kệ nó tăng hả bác :D
X1 thì cứ kệ nó đi bác, còn mua thêm hay không thì em không dám chỉ bậy bạ đâu, có gì bác cạo chết em.

Có Bác nào dùng ptkt hay mô hình gì đó để pt dùm mình tại sao lại mọc lên cây cột trống trời cao vút thế kia k vậy. Hay đây chỉ là đầu cơ và chẳng dựa vào đâu để dự đoán được. Có khối người hỏi tại sao hôm trước giá ngon thế kia mà mình k gôm hàng h thi ăn 20,30, 40% ngon lành rồi. Nếu khối người đó gom vào thì cá mập sẽ xả hàng chốt lời và giá sẽ về thấy hơn va cá mập lại gom vào. Còn k ai gom hàng thì no sẽ tạo giao dịch ảo với nhau nâng giá lên khi cá con nhay vào gom hàng thì nó xả hàng chốt lời. Đường nào cung chết

Có Bác nào dùng ptkt hay mô hình gì đó để pt dùm mình tại sao lại mọc lên cây cột trống trời cao vút thế kia k vậy. Hay đây chỉ là đầu cơ và chẳng dựa vào đâu để dự đoán được. Có khối người hỏi tại sao hôm trước giá ngon thế kia mà mình k gôm hàng h thi ăn 20,30, 40% ngon lành rồi. Nếu khối người đó gom vào thì cá mập sẽ xả hàng chốt lời và giá sẽ về thấy hơn va cá mập lại gom vào. Còn k ai gom hàng thì no sẽ tạo giao dịch ảo với nhau nâng giá lên khi cá con nhay vào gom hàng thì nó xả hàng chốt lời. Đường nào cung chết
Cá mập rất thích những người như bác

mô hình. Chạy sau giá và khối lượng giao dịch ha Ptkt chỉ mang tính tương đối nhằm tìm. Ra xác xuất vào lệnh ăn nhiều hơn thua. Khối người như Bác nói giống như bị fomo đã giao dịch thì nên tiết chế tối đa cái này. Và trade dĩ nhiên là đầu cơ rồi còn đầu tư là invest.... Ok

đến h tôi thấy, kể cả thị trường chứng khoán, có những cái nó đi chẳng giống bất kỳ 1 phân tích nào lúc đó cả. WTF luôn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 375 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,455 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,084 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 282 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên