Phân tích Bitcoin tối ngày 20/06 - Đỉnh Đôi xuất hiện, làm gì tiếp?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,192
153,379

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

Sau khi tạo nến Bullish Reversal ban sáng, BTCUSDT có thêm động lực để đi lên, nhưng một lần nữa lực tăng không thể xuyên thủng vùng kháng cự quanh 9300 -9450. BTCUSDT hôm nay đang bị chặn đứng tại đây.

Chúng ta thấy mô hình nến đôi Tweezer Top - Đỉnh Đôi - xuất hiện, gồm 1 nến trắng và 1 nến đen ngay vùng kháng cự. Đây là mô hình nến đảo chiều từ tăng sang giảm. Mô hình này phản ánh có lực bán ra quanh kháng cự. Quan sát volume bên dưới, chúng ta thấy volume cũng giảm theo nhịp tăng của BTCUSDT. Điều này không tốt vì động lực của market không mạnh.

Ban sáng chúng ta đã nhắc không mua ở vùng này vì khá gần kháng cự, và lời nhắc đó tạm đúng. Tối nay chúng ta sẽ phục kích ở bên dưới lại xem sao. Hoặc đợi BTCUSDT break mạnh 9500 rồi tính sau.

Như đã nói nhiều lần gần đây, vùng gần 10.000 không phải là vùng thích hợp để mua vào nữa.

Happy and safe trading anh em crypto thiện lành !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Hi chào các bác, các bác team coin vẫn khoẻ và trader lợi nhuận chứ, em không tham gia nữa nhưng hôm bữa nói chuyện với remitano thì họ bảo thông tin khách hàng đều được cũng cấp cho công an để tránh rửa tiền, bác @Duong Huy mà rút vài tỷ về 1 lần cẩn thận có người hỏi thăm nhé, việt Nam mình thông qua luật an ninh mạng rồi mà, em lại out đây, chúc các bác mạnh khỏe trader lợi nhuận.

Hi chào các bác, các bác team coin vẫn khoẻ và trader lợi nhuận chứ, em không tham gia nữa nhưng hôm bữa nói chuyện với remitano thì họ bảo thông tin khách hàng đều được cũng cấp cho công an để tránh rửa tiền, bác @Duong Huy mà rút vài tỷ về 1 lần cẩn thận có người hỏi thăm nhé, việt Nam mình thông qua luật an ninh mạng rồi mà, em lại out đây, chúc các bác mạnh khỏe trader lợi nhuận.
wow, sợ thật :( hux hux

Cái đấy thì ai chả biết =))). Mình mua bán chỗ khác, thiếu gì cách, mỗi thế mà cũng sợ, em cũng mong có tầm chục tỷ để sợ mà mãi *** được đây. Chưa có tiền mà cứ lo lắng hão huyền.

Chưa chắc ăn có khi trích tiền chạy Grab nạp vào đấy chứ chẳng chơi.

Thỉnh thoảng lại trồi lên để cung cấp tin hay cho anh em nhé bác. Cảm ơn bác rất nhiều

Dạ bác, em thì không ham coin nữa nhưng gần 2 năm gắn bó với các thành viên trader coin nhà mình cũng thấy nhớ nhớ bác ah, chúc các bác cùng gia đình sức khỏe thành công nhé.
Bây giờ coin đang lên bác tham gia đi. Bác cứ toàn tham gia lúc nó đi xuống thì chả vỡ mật à. Thôi nạp tiền vào đánh tiếp đi. Ko được sợ

Nến h1 hiện tại mới 20 phút nhưng volume khá tốt + 3 cây h1 trước nó chân dưới khá dài là động lực cho bò tiến lên mạnh, Hy vọng btc nó phá đỉnh trước 22g. Còn không thì giờ đó mình phải chạy trước ra ngoài ngồi xem nó đánh nhau cho chắc :D

Tiền tỷ, chục tỷ mới lo chứ có vài xu bọ trade qua ngày thì lo gì. Forex hay ngân hàng gì cũng thế thôi :D

Kiểm soát tiền chuyển ra khỏi Việt Nam chứ tiền lãi chuyển về thì cứ thoải mái, miễn là đừng chuyển từ tài khoản ko được phép như đánh bạc, ma túy ...

Anh em ai dám chơi ngắn hạn thì vào con AST/Btc, nó vừa phá lên khỏi cái nêm giảm và chuẩn bị bay tiếp tập 2 đây. Còn Btc thì đội bò đang rất mạnh với 2 cây nến h1 chất lừ, sẽ sớm phá 9,5k trong sớm thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái đấy thì ai chả biết =))). Mình mua bán chỗ khác, thiếu gì cách, mỗi thế mà cũng sợ, em cũng mong có tầm chục tỷ để sợ mà mãi *** được đây. Chưa có tiền mà cứ lo lắng hão huyền.
Bác biết cách nào mua bán crypto mà không lưu lại vết bị các bác công an theo dõi được không ạ. Em cám ơn

Bác biết cách nào mua bán crypto mà không lưu lại vết bị các bác công an theo dõi được không ạ. Em cám ơn

Có thể mua qua bọn buôn ETH, BTC, bác bán trực tiếp cho họ, gọi số sim rác. Không thì dùng mấy sàn không cần định danh như coinbank247 chẳng hạn, vào bằng trình duyệt ẩn danh, thì chắc không lần ra được. Vấn đề đích cuối tiền vẫn về tài khoản của bạn, khó là khó ở chỗ đó, nếu muốn mua bán bằng tiền mặt thì lại phải lộ diện.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 14 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 711 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,230 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên