Phân tích Bitcoin trung hạn ngày 08/12 - Điểm nào có thể đảo xu hướng cho bitcoin?

Phân tích Bitcoin trung hạn ngày 08/12 - Điểm nào có thể đảo xu hướng cho bitcoin?

bitcoin cười nên em

Đính kèm

114 KB · Xem: 5
Xin lỗi ace nha, ko phải mình trù, nhưng mình mong ETH giảm còn 500k thoi là minh mua 1 ít làm vốn cưới vợ. Hihi

Mọi người có thấy binance rất tỉnh, nhìn xa trông rộng mỗi khi trước dump mạnh đều bơm trước BNB, còn giờ sao lại xả hàng như vậy? Ekip binance không đơn giản giản chỉ xả trước mắt đâu, có tầm nhìn gì đấy.
Bạn có thể nói rõ hơn không ?

Lừa tình tạo mô hình 2 đáy sớm, làm mình tưởng đêm qua sẽ sập, nhưng hóa ra cũng giả nốt, bây giờ lềnh bềnh chả biết đâu mà lần luôn :(

Kệ cmn bọn mập các bác à, cứ stock về vùng quá bán chia vốn ra mua, phọt lên vùng quá mua thì bán các bác à, cũng đỡ phải chạy grab.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,523 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 161 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 425 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,118 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 313 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 182 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên