Phân tích Bitcoin và Ethereum ngày 22/03 - Bám theo xu hướng

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,160
153,346

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 2 GIỜ

Kèo mua Bitcoin của chúng ta hôm qua đã đúng. Giá Bitcoin bật vào vùng mua và dội trở lên trên.

Một kênh giá tăng nhỏ đã hình thành và xu hướng ngắn hạn vẫn đang là tăng. Trong xu hướng này, chúng ta đợi mua trở lại từ các vùng hỗ trợ bên dưới.

PHÂN TÍCH ETHEREUM BIỂU ĐỒ 2 GIỜ

Kèo bán Ethereum hôm qua của chúng ta cũng được ngay đỉnh.

Ethereum chưa xoay xu hướng thành tăng trở lại vì nó chưa phá lên được cái swing high phía trên của nó. Trong hôm nay, kèo vẫn là bán ra Ethereum từ các kháng cự.

>> [Tin sốc] Bị lừa đảo đầu tư tài chính nên tự tử tập thể trên xe buýt

>> Đã hết năm 2016, nhóm "bất chấp tất cả" giờ đang ở đâu?

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Hôm này ra bài sớm hơn mọi ngày bác Huy nhỉ :D
Đợt tăng này chỉ là sóng hồi hay thế nào hả bác

bác DH toàn xài thận nhân tạo mà cũng tích cực tốn time phân tích cho anh em nhỉ, khỏe thật ! :(
giá coin buổi sáng đang bon bon ngon quá, giờ tự nhiên tụt khá nhiều , tin tốt thì lên chậm, gặp tin xấu thì xuống dốc ko phanh , coi bộ cá mập cá lòng tong gì thì cũng yếu tim như nhau :(

bác DH toàn xài thận nhân tạo mà cũng tích cực tốn time phân tích cho anh em nhỉ, khỏe thật ! :(
giá coin buổi sáng đang bon bon ngon quá, giờ tự nhiên tụt khá nhiều , tin tốt thì lên chậm, gặp tin xấu thì xuống dốc ko phanh , coi bộ cá mập cá lòng tong gì thì cũng yếu tim như nhau :(
Lẽ tự nhiên thôi.
Pump muốn hiệu quả cần lực lượng hưởng ứng rất lớn.
Giờ cá dăm ko bầm dập hết vốn cũng 1 bụng cảnh giác như ri, ăn dc tí là tháo hàng ngồi im thì pump "to the moon" sao dc.
Giờ chỉ có dòng vốn mới vào cứu, không thì trò pump dump cũng chỉ dc ít thời gian nữa là mất hẳn tác dụng,thị trường triệt để đi vào sideway, có khi biên độ vài ngày còn chẳng đến nổi 1k đâu....rồi chúng ta có mô hình flag, flag kèm bị SEC bóc phốt lọ chai và dump cái rụp là kịch bản mình nghĩ có khả năng diễn ra cao nhất :D
Chờ xem nhé :D

Lẽ tự nhiên thôi.
Pump muốn hiệu quả cần lực lượng hưởng ứng rất lớn.
Giờ cá dăm ko bầm dập hết vốn cũng 1 bụng cảnh giác như ri, ăn dc tí là tháo hàng ngồi im thì pump "to the moon" sao dc.
Giờ chỉ có dòng vốn mới vào cứu, không thì trò pump dump cũng chỉ dc ít thời gian nữa là mất hẳn tác dụng,thị trường triệt để đi vào sideway, có khi biên độ vài ngày còn chẳng đến nổi 1k đâu....rồi chúng ta có mô hình flag, flag kèm bị SEC bóc phốt lọ chai và dump cái rụp là kịch bản mình nghĩ có khả năng diễn ra cao nhất :D
Chờ xem nhé :D
hix cục shit rớt xuống cái tủm, cá lòng tong lột chốt ko dám bu lại rỉa như trước vì sợ trúng độc !
lại đu đỉnh nữa sao bác ? đợi lên tí bán gỡ vốn thôi cũng đc, thế mà lên đc tí lại tuột mạnh, đúng là đồng ETH rẻ rách thật :(

hix cục shit rớt xuống cái tủm, cá lòng tong lột chốt ko dám bu lại rỉa như trước vì sợ trúng độc !
lại đu đỉnh nữa sao bác ? đợi lên tí bán gỡ vốn thôi cũng đc, thế mà lên đc tí lại tuột mạnh, đúng là đồng ETH rẻ rách thật :(
ETH là một sản phẩm tốt, thực sự có tính ứng dụng giữa 1 rừng ICO lừa đảo.
Mình rất nể Buterin vì lý tưởng và nhân cách, chỉ là sản phẩm khoa học của cậu ta bị người ta lợi dụng để tung lên về giá trị, Buterin đã nhiều lần cảnh báo về điều này nhưng ko ai nghe, mọi người chỉ quan tâm đến ngày mở mắt ra dc mấy chục mấy trăm phần trăm thôi. Giờ giá trị ảo đang đi về đất bằng, như vốn dĩ nên thế chứ ko phải ETH rẻ rách gì cả.
Thị trường này 2017 mình mua, 2018 chỉ canh đánh xuống thôi, ai đu thì đu, không phải mình :D

ETH là một sản phẩm tốt, thực sự có tính ứng dụng giữa 1 rừng ICO lừa đảo.
Mình rất nể Buterin vì lý tưởng và nhân cách, chỉ là sản phẩm khoa học của cậu ta bị người ta lợi dụng để tung lên về giá trị, Buterin đã nhiều lần cảnh báo về điều này nhưng ko ai nghe, mọi người chỉ quan tâm đến ngày mở mắt ra dc mấy chục mấy trăm phần trăm thôi. Giờ giá trị ảo đang đi về đất bằng, như vốn dĩ nên thế chứ ko phải ETH rẻ rách gì cả.
Thị trường này 2017 mình mua, 2018 chỉ canh đánh xuống thôi, ai đu thì đu, không phải mình :D
hi vọng đáp đất an toàn, đu cao quá rồi :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 938 Xem / 63 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 22 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên