Phân tích Bitcoin và Ethereum ngày 13/04 - Tung cánh khỏi vùng tích lũy

em đang ôm btc thấy cú hồi này eth có vẻ hồi ác hơn có khi chạy sang eth thui :))

Cảm ơn nác duonghuy, từ hôm qua đêna giờ e chỉ mua đi bán lại trên remitano thôi mà cũng kiêma đc ít cơm :))

View attachment 39934
NEOUSD của bác lần trước trúng đáy và đúng dự kiến khi nó tạo mô hình 2 đáy bên dưới.

Giờ NEO nó đi trong trend lên khá rõ. Bác lại đợi các vùng hỗ trợ mà phang mua nó thôi

** Bác và các bác trong mục này thông cảm vì đôi khi có nhiều việc quá nên tôi không phân tích hỗ trợ các bác được. Mấy lần thấy comment, định viết bài nhưng khách đặt grab nên lại quên
Em thấy 2 đồng hay bị hỏi thêm là Neo và LtC nên có khi nào bác "Dượng Huy" thêm nó hẳn vào bài phân tích được không ạ

xin ý kiến bác HUY và anh em gấp!!!!!!!!!!! từ hôm qua đến nay thị trường eth tăng 3 lần theo biểu đồ 2h thì khoản cách giửa các lần là = nhau!!!!! có khi nào tụi thủy quái nó lừa anh em mình tạo 3 đợt sóng hồi để lấy niềm tin ko?.???? nhanh nhanh kẻo ko kiệp trở tay mọi người ơi!!!!!!!!

xin ý kiến bác HUY và anh em gấp!!!!!!!!!!! từ hôm qua đến nay thị trường eth tăng 3 lần theo biểu đồ 2h thì khoản cách giửa các lần là = nhau!!!!! có khi nào tụi thủy quái nó lừa anh em mình tạo 3 đợt sóng hồi để lấy niềm tin ko?.???? nhanh nhanh kẻo ko kiệp trở tay mọi người ơi!!!!!!!!
Ý này là sao bác, mà trước giờ có quả lừa nào như vậy chưa ạ

Ý này là sao bác, mà trước giờ có quả lừa nào như vậy chưa ạ
cảm giác của tui thui bạn! nên hỏi ý kiến các anh em? vì hôm 9/4 nó bơm xong sả ngay.... vì vậy chỉ sợ lần này nó đổi chiến thuật nhử bơm -> ngang -> bơm cho hết nghi rùi bơm -> cho tin tưởng rùi ........ là sml hết cả lủ !!!!! mình lo xa vây thui mong nó ko trúng hihiihihi

Tôi không phải quái vật nên không biết kiểu chơi của bọn thú vật đó

Tôi không phải quái vật nên không biết kiểu chơi của bọn thú vật đó
bác cho em hỏi tí nhe.... phải cây nến đỏ trên đỉnh là nến treo cổ không bác? nó có tác dụng gì vậy bác????? thanks bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Ttrade trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 1,017 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 836 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 377 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,708 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên