Phân tích Bitcoin và Ethereum ngày 14/06 - Có quay đầu là bờ được không?

bác huy làm bài 1D nữa được không , hoặc H4 cho ae có cái nhìn đa chiều, H2 ngắn quá , với dạo này để ý bác cho vùng bán cao quá chả bao giờ hồi tới điểm đó . theo e hồi tới điểm bác cho để bán ra thi dễ lại mà bull rồi. H2 bác toàn vẽ bán ra ở điểm nó k hồi tới mà xuống thêm so với giá hiện tại được xíu. nên bác thử cho H4 D1 mạnh mẽ tý xem :D

bác huy làm bài 1D nữa được không , hoặc H4 cho ae có cái nhìn đa chiều, H2 ngắn quá , với dạo này để ý bác cho vùng bán cao quá chả bao giờ hồi tới điểm đó . theo e hồi tới điểm bác cho để bán ra thi dễ lại mà bull rồi. H2 bác toàn vẽ bán ra ở điểm nó k hồi tới mà xuống thêm so với giá hiện tại được xíu. nên bác thử cho H4 D1 mạnh mẽ tý xem :D

Bạn muốn vùng bán gần thì xuống M5 M15 chư lên 4H với 1D thì còn cao nữa

Các bác đa số trade ngắn mà. Bài chart daily thì 1 tuần update 1 lần bác ạ. H2 là xài được tầm 1 ngày rồi, qua ngày mới lại update.

Còn chiến lược thì lúc trúng liên tục, lúc không vào được, lúc dừng lỗ liên tục là bt mà bác. Đến vùng nào trade được thì mới trade, chứ bác đòi trade ẩu thì sml có ngày. Hôm qua Ether mới short ngay đầu nó còn gì

@Duong Huy Cảm ơn bác. Bác cho em xin con LTC với ạ. Tình hình chắc sắp chuyển qua tăng dài hạn rồi :D

Hàng LTCUSD của bác đây. Chưa có gì đẹp cả

Bác @Duong Huy phân tích thường đưa ra vùng mua và bán. E mạnh dạn nhờ bác đưa luôn về điểm take profit và Stop loss trong bài phân tích với ạ. Vì nhiều trường hợp bán đúng vùng đỉnh nhưng vì do tham ăn nên lại thành đáy mất :D.
Thôi bác. Tôi trade cũng bình thường thôi nên không dám múa rìu nhiều quá. Với lại làm sao mà bao show hết được phần trading của anh em chứ

bac HUY! hết lòng vì anh em cảm ơn bác nhìu! chỉ sợ bác lao lực quá!!!!! (vừa phải chăm em Ngọc Trinh vừa phải ptkt nửa).... bệnh thì rỏ khổ cho anh em!!!!! hihihihihihi:p:p:p:p:p:D:D:D:D:D

Tuần này thấy nhìu bác trade đêm nhỡ :D
Khổ nhất cho mấy bác trade trên sàn ko hỗ trợ stop loss để vào lệnh, phải thức đêm canh giá :p

Các bác đa số trade ngắn mà. Bài chart daily thì 1 tuần update 1 lần bác ạ. H2 là xài được tầm 1 ngày rồi, qua ngày mới lại update.

Còn chiến lược thì lúc trúng liên tục, lúc không vào được, lúc dừng lỗ liên tục là bt mà bác. Đến vùng nào trade được thì mới trade, chứ bác đòi trade ẩu thì sml có ngày. Hôm qua Ether mới short ngay đầu nó còn gì
Tính ra từ lúc đảo chiều đến giờ trên D1 hầu như toàn là nến đỏ, nhưng mà khi nhận ra đc thì đã muộn :(

Đang gặp kháng cự mạnh ở $6700, nhưng bên chart H1, H4 vẫn chưa có tín hiệu overbought, giá vẫn còn có thể tăng tiếp.
Kỳ vọng giá phá lên $7000 trong sáng nay :D:D:D
nó tụt quần rồi bác ah, sáng giờ loanh quanh 6k50, không biết nó lên hay lại tụt nữa.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên