Phân tích Bitcoin và Ethereum ngày 29/01 - Chia đôi ngã đường

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,160
153,345

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 2 GIỜ

#bitcoin tiếp tục gặp khó với kháng cự bên trên và sau vài lần chạm vào, giá Bitcoin lại giảm.

Sau khi rơi khỏi mô hình đảo chiều #nêm tăng - #rising wedge - Bitcoin hình thành mô hình #vai đầu vai - #head and shoulder - và hiện đang có hướng cắt gãy xuống đường cổ bên dưới. Nếu cắt xuống thành công, có thể Bitcoin lại tiếp tục giảm xuống bên dưới cho hôm nay.

PHÂN TÍCH ETHEREUM BIỂU ĐỒ 2 GIỜ

Trái ngược với Bitcoin, #ethereum lại có đà tăng khá bền trong mấy ngày cuối tuần. Đà tăng đã đẩy giá eth vượt đỉnh phía trước đó. Eth hiện đang đi trong kênh giá tăng - #uptrend channel , vì vậy, chúng ta nương theo kênh này để đi tiếp bằng cách đợi mua từ bên dưới nhé.

>> Từ một giang hồ tù tội nghiện ngập trở thành một Trader chuyên nghiệp: Liệu là một câu chuyện thật?

>> 39 Bí Quyết Giao Dịch của Trader "phù thủy" huyền thoại Seykota

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la
Giờ Bitcoin khó mà phân tích kỹ thuật, đợi tin từ các khu vực. Chưa kể sàn Nhật mới bị mất 50 triệu đô... Thôi gg rồi! Bitcoin chuẩn bị rớt giá mạnh.

lại đỏ sàn nữa rồi, màu xanh lúc này ko trụ đc lâu, xanh đc ít lại đỏ tiếp rồi a e ợ ! :(

bác Huy cho em hỏi trade coin có bị cháy tk không bác, tradecoin trên sàn nào là an toàn nhất, bác Huy vui lòng chỉ em với ạ:):):)

bác Huy cho em hỏi trade coin có bị cháy tk không bác, tradecoin trên sàn nào là an toàn nhất, bác Huy vui lòng chỉ em với ạ:):):)
Không có đòn bẩy nên không cháy bác. Chỉ trừ khi team nó hủy dự án thì coin về 0 mới cháy.

Sàn an toàn thì tôi chịu. Đa số các sàn coin chả có phép gì nên an toàn ở mức nào đó thôi

vậy bác Huy đang trade ở sàn nào vui lòng chỉ lối cho em theo với ạ, cám ơn bác nhiều ạ

thay vi 4t nay em chỉ có 0.5t các bác cẩn thận nhé
à cái này là phần lãi ko tính gốc nhe
chỉ lãi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 853 Xem / 56 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 9 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên