1. Phân tích cơ bản crypto tuần 13/05-20/05: Sau Bitcoin, Altcoin chuẩn bị bùng nổ

Phân tích cơ bản crypto tuần 13/05-20/05: Sau Bitcoin, Altcoin chuẩn bị bùng nổ
    13/05/2019
    1,872 lượt xem
    Hãy làm tốt hơn họ trước khi chê điều gì đó bác ạ. Hay bác làm 1 bài hoành tráng hơn bác thớt để anh em tự chuyển hóa luôn.
    Ps: mà cái hình chart của bác hôm trước bit nó lên ngay đầu mũi tên(cỡ 8000usd). Vậy bác cũng vô 1 khúc luôn à?

Chỉnh sửa cuối: 14/05/2019 lúc 16:44
    Ga_Nha_Que bài này.
  2. Chart nào nhỉ?

ulanbato bài này.
  3. Nói thật là mình lười viết. Định chỉ comment ở đây nhưng thôi tiện thể mình làm 1 bài mới, hi vọng anh em trong diễn đàn có thể bám theo được thị trường. Có gì mời bác qua đó trao đổi để mọi người học hỏi luôn.

giacatthachsangwoo55 bài này.
  4. Chỉnh sửa cuối: 14/05/2019 lúc 20:09
  5. nghèo nàn không bác ạ?
    phan-tich-co-ban-crypto-traderviet44 (1).
    download (3).
    cái chart đã nói lên tất cả

Ga_Nha_Que bài này.
  6. Cái loại chart thế này bất cứ ai đọc qua về TA đều vẽ được, mua hỗ trợ trend tăng, mua break. nó đi đúng thì có lợi nhuận sai thì cắt lỗ. Nếu chỉ áp cái chart để đánh làm tốt thì còn cần kiến thức về xác xuất nữa. Muốn kiếm tiền ko phải biết vẽ vài cái đường trend xem vài cái tín hiệu là được.

sangwoo55 bài này.
  7. short thoi các bác còn đợi gì nữa btc về vung 7k nhu mong ước rồi nhé các bác, ca nha thi nhau xa roi em cu vao lam keo short
    eth x3 da cho am bung

8. anh118

anh118

29
    22
    short h vẫn hơi run tay bác ơi, bullrun ghê quá, em đang chờ short nhưng chưa vào nhiều. Đang vay tạm ít bít để đấy thôi

sangwoo55 bài này.
  9. em ăn đc cả khúc 10% rồi bác còn run gì nữa. eth nó đã giảm cả khúc to đùng rồi bác chiến thôi nãy lúc 271 em còn hơi sợ sợ ko dám short nhưng từ lúc nó tụt về 265 là em vào rồi nhưng cũng ko lên x cao quá chỉ an nhanh rut gon thoi

10. Vậy là BTC lại đi rồi ông giáo ạ

sangwoo55chu cth bài này.
  11. bà mẹ nó vừa chốt short xong qua long nó làm 1 cột đỏ lòm
    @@ khéo lại ra đi rồi

anh118 bài này.
  12. anh118

anh118

29
    22
    short h vẫn hơi run tay bác ơi, bullrun ghê quá, em đang chờ short nhưng chưa vào nhiều. Đang vay tạm ít bít để đấy thôi
    Bác đánh ngắn thế, vừa short đã long nguy hiểm lắm, e nghĩ là long là long short là short nhất quán, nhiều lệnh rối trí lắm, bây giờ em chỉ canh short thôi ạ

sangwoo55 bài này.

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Brokers cho Trader Việt Nam

Đang tải...