Phân tích cơ bản Forex ngày 11/12 - Brexit tiếp tục "hại" GBP và làm thị trường thêm sợ hãi?

Phân tích cơ bản Forex ngày 11/12 - Brexit tiếp tục "hại" GBP và làm thị trường thêm sợ hãi?

Hôm nay, nghe tin IC Markets như xét đánh ngang tai
Chắc bọn họ chê dân Việt Nam nghèo thì phải ?
1 đô ăn tới 22330 VND.
Lệnh rút tiền của em cả tuần nay chưa được thông qua.

Móa ! Vừa bực ! Vừa sợ !
Sau này hết dám chơi với IC Markets.

Zậy mà bầy đặt nói Monthly Report Volume là 568 tỷ đô.

I can't believe in you anymore.
đang định đăng ký icmarket mà bác nói vậy chăc thôi quá, mà bác rút bằng j mà lâu vây

Ko bạn ơi, No Brexit tức là "No deal" Brexit. Bạn có thể search trên web.
Bạn nên đọc lại kỹ, tiếng Anh càng tốt. Bọn nó đang đề cập đến ở đây là NO Brexit tức là không Brexit gì nữa, quay trở lại EU. Thế nên nó mới đề cập tới phán quyết của tòa Châu Âu và 2nd referendum.

Bạn nên đọc lại kỹ, tiếng Anh càng tốt. Bọn nó đang đề cập đến ở đây là NO Brexit tức là không Brexit gì nữa, quay trở lại EU. Thế nên nó mới đề cập tới phán quyết của tòa Châu Âu và 2nd referendum.
Đúng rồi bạn, tiếng Anh mình ko tốt lắm. Toàn dùng google dịch ko à. Nhưng mình hiểu ý của nó thế nào. Link web:
https://inews.co.uk/news/brexit/no-deal-brexit-what-meaning-uk-leave-uk-consequences/

Đúng rồi bạn, tiếng Anh mình ko tốt lắm. Toàn dùng google dịch ko à. Nhưng mình hiểu ý của nó thế nào. Link web:
https://inews.co.uk/news/brexit/no-deal-brexit-what-meaning-uk-leave-uk-consequences/
Vậy có lẽ bạn nên đọc lại phần comment của mình để hiểu hơn là mình đang nói về "No Brexit" khác với "No deal Brexit" thế nào.

Đoạn mô tả dưới đây có đề cập đến No Brexit (https://www.ft.com/content/cc65b848-fa2e-11e8-a154-2b65ddf314e9)

Anyone supporting a second referendum is gambling on “no Brexit or no deal”. Either would be significantly worse for the losing side than Mrs May’s deal. If Remain won, the campaign for a third referendum would begin at once. Britain would limp back into the EU, seeking to return to the family halfway through the divorce proceedings, with the other member states and international investors pityingly aware that there was already a campaign to Leave once more, and with many new, more radical parties taking the argument to the streets under the banner of betrayal. Divisions would be deepened, not resolved.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 472 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 574 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,749 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 77 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên