Phân tích Crypto chiều 19/07 - Lại chờ nổ

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,645
154,043
Tàu bitcoin có vẻ như đang chờ tiếp liệu hoặc đang bị ... quá tải sau 2 cú pump liên tiếp trước đó, nên đã đi ngang 1 ngày rưỡi nay. Tình hình sẽ thế nào đây?

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Như đã nói, sau 3 cú đẩy lên 123, tạo thành 1 số bẫy gấu - bear trap - bitcoin lại lao xuống dưới. Anh em TraderViet đã cảnh báo nhau là không chen lấn, không fomo từ sáng qua rồi, nên chắc ảnh hưởng trong cộng đồng mình cũng ít.

Hiện nay, một thế trận Inside bar mới lại được bày ra. Inside Barmô hình nến mẹ nhốt nến con. Nến mẹ ở đây là cái nến giảm có bóng dưới dài, nhốt cả chục cái nến con vào trong nó rồi. Nếu Inside bar này vỡ, có thể giá lại bật đi nhanh theo 1 hướng nào đó. Quy tắc của thị trường là sideway sinh xu hướng mà (hay còn gọi là tích lũy rồi sẽ mở rộng). Đoạn Inside Bar này chính là sideway. Sau sideway khả năng cao là có xu hướng.

Quan điểm của tôi vẫn không đổi cho đến giờ, đó là mua từ 7180 - 7230 cho hôm nay.

Tạm thời vậy đã vì chưa có gì quá mới để viết

>> Nếu bạn vẫn đang lạc lối trong trading thì nên đọc bài viết này!

>> Những câu nói kinh điển của của các trader hàng đầu

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Có Anh em nào rành thông tin gì về đợt up VEN->VET k? Sắp tới VEN chuyển thành VET. 1 VEN dc 100 VET v có nên vào thằng này bây giờ trước snapshot k? o_O

Có Anh em nào rành thông tin gì về đợt up VEN->VET k? Sắp tới VEN chuyển thành VET. 1 VEN dc 100 VET v có nên vào thằng này bây giờ trước snapshot k? o_O
Ven dang down mạnh mẽ mà bác vào giờ bắt đáy xong snapshot nó xả thêm 1 cục nữa thì hỏng bác ạ hên nó bay thì ok nhưng em thấy giảm nhanh thế thì tin ra chỉ là chạm nghỉ hồi tí lại xuống thôi :(

À em vừa check thấy có lực bắt đáy khá mạnh đấy bác :D có khả năng đảo chiều được vào giờ cũng hên xui bác ạ :D

À em vừa check thấy có lực bắt đáy khá mạnh đấy bác :D có khả năng đảo chiều được vào giờ cũng hên xui bác ạ :D
Tại từ giờ đến snapshot còn vài ngày lận vẫn đủ cho pump do nhu cầu ae mua để dc VET. Nó khóa ngày 23 nhưng 25 nó mới mở anh em canh sát giờ thì xả theo. K sợ snapshot xong cả bầy co chân chạy :D

Tại từ giờ đến snapshot còn vài ngày lận vẫn đủ cho pump do nhu cầu ae mua để dc VET. Nó khóa ngày 23 nhưng 25 nó mới mở anh em canh sát giờ thì xả theo. K sợ snapshot xong cả bầy co chân chạy :D
Thường snapxong là sập kinh bác ạ mà thực ra nó thuong sập trước khi snap 1 lúc :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 360 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,926 Xem / 15 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 878 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,238 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 369 Xem / 7 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên