Phân tích Crypto chiều ngày 16/10 - Ok, Bò is fine !

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,509
153,847

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

Đến thời điểm hiện nay thì Bò hoàn toàn có thể thốt lên "Ok, tao fine" sau cú bật lên sáng nay. Chiến lược ban sáng của chúng ta cũng đề cập mua từ vùng phía dưới này và nó đã phát huy tác dụng. Chúng ta đã mua được đáy của đợt bật lên này và đang có lợi nhuận tầm trên 200 usd cho mỗi bit. Fine quá fine rồi.

Chart 4H vẫn chưa có dấu hiệu gì mới lạ lắm vì sáng giờ chỉ được mỗi...2 nến thôi, và 2 nến này đều cho thấy Bò Xanh đang kiểm soát tình hình. Xem H1 giờ này thì nó...nhanh quá, nên cứ đành ôm H4 cho đến khi sóng yên biển lặng trở lại.

Chiến lược chiều nay vẫn không có gì mới, vẫn là mua từ bên dưới.

"Dù Gấu hay Bò, cứ mò theo trend là ổn" là bí kíp dắt lưng quần giúp tôi chinh chiến qua những năm tháng sml dài đằng đẵng trên cái thị trường tài chính gấu chó này. Nay xin truyền lại miễn phí cho anh em. Nếu anh em có tình thương, có thể tặng vài btc để tôi trả nợ thì càng mừng. Thay mặt đội ngũ chủ nợ của tôi, tôi xin gửi lời cảm ơn

>> Tin mình đi, Bitcoin sẽ không chết đâu!

>> Dân quê cắm nhà, vay lãi chơi tiền ảo

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Móa . Mấy hôm nay đói quá các bác ạ . Không biết hôm nay có kèo gì tư vấn cho em cá kiếm một chút cho đỡ lả đi

Quá mua + tình hình cách mạng dâng cao là thời điểm tốt để gấu vả 1 phát xuống 6k3 hoặc sâu hơn :D
View attachment 62118
Làm cách mạng đương nhiên cũng ko đơn giản bác ah, có thể giá sẽ giật xuống nhưng sẽ rút lên nhanh - dạng beartrap. Về tổng thể thì theo mình giá sẽ lên. Bác nào theo phe cách mạng thì cẩn thận, vì sẽ có 2 khả năng: 1. giá lình xình ở vùng hỗ trợ và sau đó phi lên. 2. Nếu lượng Long đông quá, có khi nó tạo beartrap thò chân gấu xuống rồi phi lên.:D.

BTC/USD - H4
Bắt đầu có lực ép xuống rồi đó các bác, cây nến tăng hồi trưa bị nuốt trọn rồi nhá.
Để xem dự đoán của mình khi USDT về $1 sẽ có biến đúng ko nha :D
alh3_googleusercontent_com_Rx1sw6tL3rIWbjOTkQqjdbihTtUC9Bxa_nPc0a41394c26cc0b3e7bf1986b504cbb7.png

Làm cách mạng đương nhiên cũng ko đơn giản bác ah, có thể giá sẽ giật xuống nhưng sẽ rút lên nhanh - dạng beartrap. Về tổng thể thì theo mình giá sẽ lên. Bác nào theo phe cách mạng thì cẩn thận, vì sẽ có 2 khả năng: 1. giá lình xình ở vùng hỗ trợ và sau đó phi lên. 2. Nếu lượng Long đông quá, có khi nó tạo beartrap thò chân gấu xuống rồi phi lên.:D.
hi vọng bác đúng. haha

Hôm qua em chốt lãi ngon lành cả rồi. Hôm nay em lại thích bác nói XUỐNG :D:D:D:D:D:D:D:D:D

Nếu phí lên thì mục tiêu tiếp theo là bao nhiêu bác. Mong bác chia sẻ

Vừa cầm đt lên và nhìn thấy cây nến lúc 16g rất quái trên cặp TUSD/BNB (chỉ lạ ở mổi cặp này thôi) . Nhờ @Sơn Vũ 82 và em cao thủ xem có gì lạ hay không?

Hôm qua em chốt lãi ngon lành cả rồi. Hôm nay em lại thích bác nói XUỐNG :D:D:D:D:D:D:D:D:D
Nhiều chỉ báo kỹ thuật thiên về giảm, MACD, Stock, RSI và khung 4H giá ở dưới MA200...nếu chỉ thuần kỹ thuật mình cũng nghiêng về giảm. Nhưng lúc này theo mình cá mập sẽ bơm lên tiếp. Nhưng trước khi đẩy lên có thể ăn beartrap để quét phe Long.:(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 178 Xem / 33 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 30 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 975 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,909 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,694 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên