1. Phân tích Crypto chiều ngày 18/12 - Hurra! Đảo chiều!

Phân tích Crypto chiều ngày 18/12 - Hurra! Đảo chiều!
    18/12/2018
    3,911 lượt xem

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

phan-tich-bitcoin-h1-traderviet.
    Lâu lâu anh em Bò Sịp Xanh mới được hét lên 1 tiếng cho nó thư giãn con người, sau những đêm trường dưới sự đàn áp của các chị Gấu Bikini Đỏ với roi da, xích sắt, còng số 8 của những cú dump.

Nhìn vào đợt pump này, rõ ràng sức đẩy rất tốt. Bắt đầu từ cây nến tăng dài trong đầu giờ tối qua, đà pump được tiếp diễn sau đó và hầu hết các nến tăng đều nằm ngoài Keltner Channel, cho thấy phe Bò chơi hết ga hết số, lút cán, nghiêng bình, lết bánh luôn. Cú pump này phá vỡ mô hình đảo chiều tăng Vai Đầu Vai Ngược - Inverted Head and Shoulders - bên dưới, phá luôn 1 số swing high gần đây. Đó là dấu hiệu đảo chiều từ giảm thành tăng cho bitcoin ở khung thời gian này. Vì xu hướng đã đảo chiều thành tăng, chiều nay chúng ta bắt đầu kế hoạch mua vào.

Vùng mua đầu tiên là B vì nó retest đỉnh đã vỡ trước đó, nay chuyển thành hỗ trợ. Vùng mua thứ 2 là D với mô hình harmonic bullish gartley XABCD. Tóm lại, là mua toàn tập cho hôm nay trong ngắn hạn.

Đảo chiều rồi, anh em Bò ngoài đảo có vui không? Hi vọng lên tý nữa để anh em Bò 4k cũng được về nhà ăn tết.

>> Câu chuyện con rắn và cái cưa - góc nhìn của một trader thua lỗ

>> Thấu hiểu tâm lý đám đông trader giao dịch trên thị trường?

Lưu
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ 3 Vấn Đề Lớn Khi Giao Dịch Với Đường Xu Hướng (Trendline) - Phần 2
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - 10K Huyền Thoại - Tuần 09/05-16/05
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Vàng đụng 1900 nổi không? - Tuần 11/05-15/05
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    Đang tải...
  2. Chắc không đảo nổi đâu bác. E cũng không thiết quay về nhà nữa rồi ...

3. an..hy

an..hy

3,662
    4,352
    từ đảo vào bờ hả, giấc mộng còn dài, nhưng vớt vát được cái j hay cái đó.

4. chỉ mong bác đừng ra bài "Oh shit" nào nữa :v

Nothinglast4verHoamuaha3 bài này.
  5. untlly0u

untlly0u

887
    1,162
    Mình đánh kèo thuận hay xuôi bài post đây bác Huy? Bài này có áp dụng chiến thuật kèo ngược để che mắt tay chân của sàn đang gài ở diễn đàn mình không bác :D:D:D

6. Danhcle

Danhcle

280
    309
    chưa chắc đâu bác. thị trường chứng khoán toàn cầu vừa có phiên giao dịch chìm trong sắc đỏ. tối nay lại tới crypto không chừng. cẩn thận củi lửa. hihi

7. TuanJa

TuanJa

238
    233
    =))) ae chia vốn ra short ở các điểm mà bác @DuongHuy phân tích. Bác ấy đang chơi kèo ngược đấy

nam.nguyen bài này.
  8. Chứng khoán Mỹ banh xác rồi :(

9. nghe hay phết, cách mạng đã hô hào mà bác vẫn tỉnh ^^

10. Em nghĩ ta vẫn nên chờ BTC về 3100 - 315x hoàng tất mô hình đảo chiều sẽ vững tâm hơn :D

Trần Nguyên Vũ bài này.
  11. về thôi, chứ lỡ sọt ngay 3k3 rồi :D

12. chỉ cần về từ 2800 - 3300 đều là mô hình đảo chiều tăng kk

13. ranma

ranma

877
    1,047
    Bác cản mũi kỳ đà siêu tên lửa à? may mà nó không phọt lên 3k6 đấy nhé :D

Trần Nguyên Vũ bài này.
  14. Em đặt lệnh rồi đi coi phim rạp, lúc trở ra nó phọt cho mấy cây :(

15. nến h4 đang đảo chiều

DuongHuyTrần Nguyên Vũ bài này.
  16. ranma

ranma

877
    1,047
    xe lu lao dốc kìa, bác sắp thoát nạn rồi nhé :D

17. bán gấp còn kịp các bác ơi

DuongHuyAleader bài này.
  18. Aleader

Aleader

420
    436
    ý bác là short á?
    Hay là bán láy usd

DuongHuy bài này.
  19. untlly0u

untlly0u

887
    1,162
    Mãi mới dump, các bác đã kịp short chưa? Quả này phải chờ 3k2 chốt mới chịu.

20. mình bán ra usdt đợi xuống 2k8 mua lại, mình ko biết chơi margin

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
Công ty Fintech eToro
FT Markets
OlympTrade
OctaFX
LiteForex
Doo Prime