Phân tích Crypto chiều ngày 26/12 - Mô hình giảm giá xuất hiện

Mình không thấy cặp btc/usdt nhỉ? vậy lấy usdt ở đâu ra đấy bác? Mình xem các thông tin thấy sàn mới cung cấp cặp usdt/usd mà mình chả thấy nó ở đâu.

nè bác, bác nạp usdt hoặc giao dịch cặp usdt/usd mà rút usdt

Nhìn như hình thì USDT = 1.04USD, giá chú tether cao hơn cả usd phải không bác?
Rút như này bao lâu về ví được bác? bác có trải nghiệm lần nào chưa? Rút trên 100 nghìn $ thì có cần cái gì khác ngoài verify tài khoản không bác?
Em không rõ nữa bác, thấy web báo
Your account is not verified. Only verified accounts can withdraw Tether. Please verify your account.
còn qua bank thì chắc lâu như forex vài ba ngày, usdt là coin nên chắc nhanh thôi.

Hồi trước mình dính cái sàn hitbtc đểu, giam tài khoản của mình không cho rút mấy ngày, gần 10 ngày mới xử lý rút được, mà rút bằng xrp chứ lúc đó nó khoá tính năng rút usdt luôn, đợt đấy kinh hãi. Giờ phải cẩn trọng :cool::cool::cool:
Các bác nào từng rút về ngân hàng hay rút usdt ở bitfinex rồi chia sẻ mình về chất lượng dịch vụ với?

Hồi trước mình dính cái sàn hitbtc đểu, giam tài khoản của mình không cho rút mấy ngày, gần 10 ngày mới xử lý rút được, mà rút bằng xrp chứ lúc đó nó khoá tính năng rút usdt luôn, đợt đấy kinh hãi. Giờ phải cẩn trọng :cool::cool::cool:
Các bác nào từng rút về ngân hàng hay rút usdt ở bitfinex rồi chia sẻ mình về chất lượng dịch vụ với?
Pác giàu quá rút tới 100k$. Kinh thật

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,498 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 874 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 276 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,759 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên