Phân tích Crypto chiều ngày 30/11 - Tin ở hoa hồng

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,192
153,379
Tin Ở Hoa Hồng là tên 1 vở kịch lừng danh của cố tác giả Lưu Quang Vũ, mà tôi cũng chưa có coi đâu, chỉ lấy làm tựa đề vì nghe nó có vẻ đẹp mong manh, lãng mạn thôi. Tin ở hoa hồng là tin ở cái đẹp, sự phiêu lưu, điều tốt, điều hay. Hôm nay chúng ta tiếp tục tin ở hoa hồng của các anh em Bò vậy.

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Hôm qua chúng ta đặt toàn bộ niềm tin vào Bò, và Bò đã chứng minh rằng chúng ta xứng đáng với niềm tin ấy. Hai lần hạ về vùng mua là 2 lần bitcoin đều bật ngược trở lên với mỗi lần bật tối thiểu hơn 150 usd/btc. Bò đã có 1 ngày chơi tốt.

Hôm nay thế trận thị trường đã rơi vào giai đoạn sideway tích lũy. Chúng ta thấy điều này qua vùng cái hộp ở trên. Do phía trước là 1 cái uptrend nên chúng ta sẽ ưu tiên mua vào tiếp cho hôm nay. Đã chơi với hoa hồng thì tin ở hoa hồng thôi.

>> Khả năng cải thiện nghịch cảnh: cuốn sách được sinh ra dành cho trader

>> 17 “mánh” giao dịch của W.D Gann có thể tác động vào cách giao dịch của bạn

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Chỉnh sửa lần cuối:
Đừng panic hoảng loạn quá các bác. Vẫn trong kế hoạch thôi. Thủng vùng mua thì mình out. Còn chưa tới vùng mua mà. Cứ núp hầm chờ đợi đi nhé
Riết ăn ngủ cùng mấy thằng này từ 1 người lạc quan không biết panic là gì thì giờ đã trở thành fuder =))))))))

Đừng panic hoảng loạn quá các bác. Vẫn trong kế hoạch thôi. Thủng vùng mua thì mình out. Còn chưa tới vùng mua mà. Cứ núp hầm chờ đợi đi nhé
Vừa làm quả test thứ 3 bác ơi. Đội Bò sịp vẫn trụ đc. mà thường thì quả tam 3 bận. đâm 3 lần mà ko thủng thì lên test lại vùng 4k5 tiếp thôi. bác Huy thấy sao :D

hôm qua tin bác Huy với cái mô hình 2 đáy, ăn trọn quả nến 200$ :D hôm nay cũng đâm theo bác Huy xem sao ;)

liên tục test đáy mới ở khung 1H và đội bò vẫn đang thủ rất vững, hi vọng chiều nay hoặc tối thử sức với mốc 4k4 và xa hơn là 4k5 :D

Cảm ơn bác Dương Huy.
Ngày nào em cũng vào update tin từ các bác nhà mình.
Em đang có 1 góc nhìn như thế này. Các bác đánh giá giúp em với. Em đang trong quá trình học. Sóng E thì em cũng đang ở lớp mầm non thôi ạ.

Đính kèm

236.5 KB · Xem: 3
cái chốt chặn 4k này mấy ngày qua được đội quân bò trấn thủ vô cùng đông đảo, nên nếu cá mập mà nó đục xuống khỏi 3k6~4k này thì... ôi thôi! đây sẽ là nóc nhà của thế giới.

cái chốt chặn 4k này mấy ngày qua được đội quân bò trấn thủ vô cùng đông đảo, nên nếu cá mập mà nó đục xuống khỏi 3k6~4k này thì... ôi thôi! đây sẽ là nóc nhà của thế giới.
Sắp thủng đến nơi rồi. Đêm nay về 2k8

Quả VĐV này thì k biết về tới đâu. Cơ mà target hiện tại của mình cũng là về vùng 3k8. Lực đẩy ở 4k đang khá tốt, trụ vững được thì anh em bò ăn ngon ngủ yên :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 286 Xem / 13 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 692 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,227 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên