1. Phân tích Crypto chiều ngày 30/11 - Tin ở hoa hồng

Phân tích Crypto chiều ngày 30/11 - Tin ở hoa hồng
    30/11/2018
    2,921 lượt xem
    Tin Ở Hoa Hồng là tên 1 vở kịch lừng danh của cố tác giả Lưu Quang Vũ, mà tôi cũng chưa có coi đâu, chỉ lấy làm tựa đề vì nghe nó có vẻ đẹp mong manh, lãng mạn thôi. Tin ở hoa hồng là tin ở cái đẹp, sự phiêu lưu, điều tốt, điều hay. Hôm nay chúng ta tiếp tục tin ở hoa hồng của các anh em Bò vậy.

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

phan-tich-bitcoin-h1-traderviet.
    Hôm qua chúng ta đặt toàn bộ niềm tin vào Bò, và Bò đã chứng minh rằng chúng ta xứng đáng với niềm tin ấy. Hai lần hạ về vùng mua là 2 lần bitcoin đều bật ngược trở lên với mỗi lần bật tối thiểu hơn 150 usd/btc. Bò đã có 1 ngày chơi tốt.

Hôm nay thế trận thị trường đã rơi vào giai đoạn sideway tích lũy. Chúng ta thấy điều này qua vùng cái hộp ở trên. Do phía trước là 1 cái uptrend nên chúng ta sẽ ưu tiên mua vào tiếp cho hôm nay. Đã chơi với hoa hồng thì tin ở hoa hồng thôi.

>> Khả năng cải thiện nghịch cảnh: cuốn sách được sinh ra dành cho trader

>> 17 “mánh” giao dịch của W.D Gann có thể tác động vào cách giao dịch của bạn

Happy and safe trading !!!

Thông tin tác giả

TraderViet.com là diễn đàn của cộng đồng Trader Việt Nam. TraderViet chia sẻ các kiến thức, kinh nghiệm giữa các Trader Việt Nam trên thị trường chứng khoán, forex, hàng hóa, phái sinh, crypto cùng nhiều chủ đề đa dạng khác.
    Website: https://traderviet.com/
    Email: admin@traderviet.com
    Facebook: Facebook của tôi
    Youtube: Kênh youtube của tôi
    Telagram: https://t.me/tradervietchannel
    Thêm thông tin
    Lưu
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    Chỉnh sửa cuối: 30/11/2018
    Đang tải...
  2. chưa gì thấy thủng 100$ rồi bác :)

3. haki226

haki226

29
    17
    vừa mới 1 cây đỏ, có update gì ko anh ơi, đảo chiều chưa anh?

4. sáng sớm em hái hoa hồng bán cho bao người qua....=.= em lo quá bác ạ

DuongHuy bài này.
  5. DuongHuy

6. DuongHuy
  7. 18,306
    107,212
    Đừng panic hoảng loạn quá các bác. Vẫn trong kế hoạch thôi. Thủng vùng mua thì mình out. Còn chưa tới vùng mua mà. Cứ núp hầm chờ đợi đi nhé

Tran Minh quyetcavoixanh bài này.
  8. Riết ăn ngủ cùng mấy thằng này từ 1 người lạc quan không biết panic là gì thì giờ đã trở thành fuder =))))))))

DuongHuy bài này.
  9. Vừa làm quả test thứ 3 bác ơi. Đội Bò sịp vẫn trụ đc. mà thường thì quả tam 3 bận. đâm 3 lần mà ko thủng thì lên test lại vùng 4k5 tiếp thôi. bác Huy thấy sao :D

DuongHuy bài này.
  10. Hoa thì mau tàn lắm bác ạ :p

DuongHuy bài này.
  11. Dean

Dean

58
    50
    hôm qua tin bác Huy với cái mô hình 2 đáy, ăn trọn quả nến 200$ :D hôm nay cũng đâm theo bác Huy xem sao ;)

DuongHuy bài này.
  12. talu

talu

713
    539
    có hoa hồng xanh và hoa hồng đỏ

DuongHuy bài này.
  13. Dean

Dean

58
    50
    liên tục test đáy mới ở khung 1H và đội bò vẫn đang thủ rất vững, hi vọng chiều nay hoặc tối thử sức với mốc 4k4 và xa hơn là 4k5 :D

DuongHuy bài này.
  14. windlyu

windlyu

43
    53
    @.@ thành đầu vai rồi :'( e cbi tinh thần về 3k7 đây

DuongHuy bài này.
  15. ranma

ranma

877
    1,047
    có khi nào nó thành thế này ko bác Huy?
    btc1.

DuongHuy bài này.
  16. windlyu

windlyu

43
    53
    mình cũng đang nhận định như này, phần giờ đang chạy thành đầu vai rồi, nếu cắt xuống thì đến trendline kia bằng đúng target của VĐV :D

DuongHuy bài này.
  17. Vichibi

Vichibi

205
    144
    Em nghi đêm nay có biến lắm. E canh hẳn ở mức 38xx cho chắc.

18. windlyu

windlyu

43
    53
    cuối tuần rồi nghỉ ngơi đi bác ơi, canh hôm nay rồi nó chạy ngang đến t2, cứ ôm lệnh thấp thỏm mệt lắm

Tran Minh quyet bài này.
  19. Cảm ơn bác Dương Huy.
    Ngày nào em cũng vào update tin từ các bác nhà mình.
    Em đang có 1 góc nhìn như thế này. Các bác đánh giá giúp em với. Em đang trong quá trình học. Sóng E thì em cũng đang ở lớp mầm non thôi ạ.

Các file đính kèm:

20. ranma

ranma

877
    1,047
    cái chốt chặn 4k này mấy ngày qua được đội quân bò trấn thủ vô cùng đông đảo, nên nếu cá mập mà nó đục xuống khỏi 3k6~4k này thì... ôi thôi! đây sẽ là nóc nhà của thế giới.

21. Sắp thủng đến nơi rồi. Đêm nay về 2k8

22. nkblu

nkblu

10
    10
    Quả VĐV này thì k biết về tới đâu. Cơ mà target hiện tại của mình cũng là về vùng 3k8. Lực đẩy ở 4k đang khá tốt, trụ vững được thì anh em bò ăn ngon ngủ yên :D
    awww_tradingview_com_x_ii4Fltns__.

DuongHuywindlyu bài này.

Bình luận mới nhất

• Bamboovn trong Chuyện bên lề 146 Xem / 1 Trả lời
  • HungHung91 trong Hệ thống giao dịch 12,322 Xem / 4 Trả lời
  • ChrisVu trong Sách - Tài liệu 33,299 Xem / 218 Trả lời
  • Khuong Duy trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 1,537 Xem / 33 Trả lời
  • baoduyone trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 51,957 Xem / 779 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    OlympTrade
    Tickmill
    AETOS
    FBS
    EightCap
    Capstone
    AxiTrader
    FXCM