Phân tích Crypto đầu ngày 01/11 - Mô hình mặt cười xuất hiện vào đầu tháng mới liệu có may mắn?

Phân tích Crypto đầu ngày 01/11 - Mô hình mặt cười xuất hiện vào đầu tháng mới liệu có may mắn?

Đầu tháng chúc cả nhà. Vào lệnh may mắn nhé.!
E nằm vùng ở trên TraderViet hơn 1 năm nay rồi. nhưng giờ mới đăng ký tài khoản đây các bác ợ.
Lạy bác, thế bác có đu đỉnh lúc em nó 20k không? :D:D:D:D. Chắc bác ngày nào cũng vào đọc bài bác Huy cười thầm rồi out đúng không?kkk nghi lắm

Theo phân tích cá nhân mình thì chart BTC/USDT thì nhìn có vẻ như đang có 1 kênh giá tăng, và vị trí giá BTC hiện tại đang ở đáy kênh giá này. Chart theo USD, thì theo mô hình tích luỹ Wyckoff, thì giá hiện tại đang ở phase D - nghĩa là giai đoạn chuẩn bị cất cánh.:D.
Chart BTC/USDT:
tải xuống.png

Chart BTC/USD:
tải xuống (1).png

Đậu. Nằm 1 năm mà giờ mới comment là sao bác. Đề nghị bác chọn 1 hình phạt để anh em xử lý bác
Ngồi ngoài xem các bác chém gió là vui rồi. =)). đã theo kèo và đu đỉnh cũng vài lần =)). Hôm nay lấy hết sức bình sinh mới giám làm thành viên TraderViet. Mong là sẽ k còn bị đu đỉnh nữa.

Ngồi ngoài xem các bác chém gió là vui rồi. =)). đã theo kèo và đu đỉnh cũng vài lần =)). Hôm nay lấy hết sức bình sinh mới giám làm thành viên TraderViet. Mong là sẽ k còn bị đu đỉnh nữa.
Vô TraderViet mình ko chắc bác sẽ hết đu đỉnh, nhưng mình chắc 1 điều là bác sẽ ko cô đơn nếu đu đỉnh!:D. Welcome bác đến với anh em!

BTC/USD - H4
Tình hình là mình chưa thấy lạc quan với cú bear trap vừa rồi của phe bò.
Vẫn như phân tích hồi trc của mình, đường chéo trên hình là biên kênh giá giảm của năm, 1 lần nữa nó đã phát huy sức mạnh đẩy giá rớt xuống lại vùng $62xx vào ngày 29/10.

Tối qua có bear trap tuy nhiên nến tăng lại bị chặn đứng bởi biên giảm 1 lần nữa, và BTC hiện đang giao dịch ở hỗ trợ $6300.
Với tín hiệu RSI trên cả H4, H1 đang biểu hiện sức mua ở mức cao, kèm giá cũng về sát đường tâm BB ở $6300, nên mình cho rằng $6300 là mức giá quan trọng cho cú bật tiếp theo của phe bò.
Trong hôm nay, phe bò cần có nến tăng đóng trên biên giảm với volume lớn, nó là tín hiệu tốt cho sự phục hồi.
Ngược lại, nếu phe bò ko phá dc biên giảm, hoặc phá với volume èo uột mình sẽ đóng Long và xem xét 1 lệnh Short, vì nếu tiếp diễn theo biên giảm thì lần này giá có khả năng retest $6000.
alh3_googleusercontent_com_BwotJxQr03od1zDWx0MF7ZU8qj3V7qGFjbn498b960edbf8ed0d259a123cc8168afa.png

BTC/USD - H4
Tình hình là mình chưa thấy lạc quan với cú bear trap vừa rồi của phe bò.
Vẫn như phân tích hồi trc của mình, đường chéo trên hình là biên kênh giá giảm của năm, 1 lần nữa nó đã phát huy sức mạnh đẩy giá rớt xuống lại vùng $62xx vào ngày 29/10.

Tối qua có bear trap tuy nhiên nến tăng lại bị chặn đứng bởi biên giảm 1 lần nữa, và BTC hiện đang giao dịch ở hỗ trợ $6300.
Với tín hiệu RSI trên cả H4, H1 đang biểu hiện sức mua ở mức cao, kèm giá cũng về sát đường tâm BB ở $6300, nên mình cho rằng $6300 là mức giá quan trọng cho cú bật tiếp theo của phe bò.
Trong hôm nay, phe bò cần có nến tăng đóng trên biên giảm với volume lớn, nó là tín hiệu tốt cho sự phục hồi.
Ngược lại, nếu phe bò ko phá dc biên giảm, hoặc phá với volume èo uột mình sẽ đóng Long và xem xét 1 lệnh Short, vì nếu tiếp diễn theo biên giảm thì lần này giá có khả năng retest $6000.
View attachment 64168
đồng ý với bác. với cái volume này thì mình không cảm thấy an tâm lắm.

Việc ông usdt tiếp tục rút bớt tiền ra thị trường để đảm bảo tỷ giá. Thì cơ sở tăng giá vừa rồi + vol hiện hữu rất bé, mình tin đây là chiêu trò của big boy. Giờ vào lệnh cứ phải thắt đai an toàn thật chặt, tưởng ngon ăn chứ hiểm nguy vô cùng

Haha có bạn khai trước mình củng lấy tin thần điểm danh chung cho vui.
Trước khi mình chính thức thành con dân của TraderViet thì củng lên đọc ké bài củng 5-7 tháng sau thấy ae xôm quá, cộng thêm loạt bài về chuyện tình của chủ sị Duong Huy và e trinh.
Nên quyết định gỡi thân cho TraderViet mong là quyết định không lầm kaka.

Bác DuongHuy đi chơi với em Trinh mấy ngày rồi ko thấy cập nhật gì cho ae nhỉ

bác Dương thôi đã thôi rồi, nhìn cái dáng em Ngọc Trinh của bác sắp hẹo nữa rồi kìa Bác DuongHuy ơi, phân tích 1 chút cho anh em lên máu với.

ADA, BCC, ETC, BTC bay rồi kìa ah em
Trời, tối qua giờ không xem BCH đã 530, thọc sâu vào nỗi đau của mình :( ADA yếu quá, thanh khoản thấp với không có "người điều khiển thị trường ADA" không lên cao hay cắm sâu được thì phải

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 991 Xem / 56 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 257 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,908 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,444 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên