Phân tích Crypto đầu ngày 07/12 - Vỡ nát. Làm gì tiếp?

Em có cảnh báo sáng nay lập đáy mới từ hôm qua rồi. Giờ thì 3k ngay trước mặt.

Dự là mai mốt thánh phồng "Tom Lee" lại phán: " Tôi rất quan ngại...phân tích theo dữ liệu thu thập tình hình hiện tại tôi nghĩ Bitcoin có thể đạt mốc 10k Trum trong năm 2019".....kakaka
Lần 1 phán đạt 20k: SML về 6k
Lần 2 thôi giảm chút phán 15k: SML về 3k
Lần 3 nó mà phán 10k: Thì anh em biết thế nào rồi đấy (cái này là tôi dự thôi kkkk)
Hình như Shark nó ghét đồng chí này thì phải :D cứ mở mồm phán là nó tát SML luôn hehe

Dự là mai mốt thánh phồng "Tom Lee" lại phán: " Tôi rất quan ngại...phân tích theo dữ liệu thu thập tình hình hiện tại tôi nghĩ Bitcoin có thể đạt mốc 10k Trum trong năm 2019".....kakaka
Lần 1 phán đạt 20k: SML về 6k
Lần 2 thôi giảm chút phán 15k: SML về 3k
Lần 3 nó mà phán 10k: Thì anh em biết thế nào rồi đấy (cái này là tôi dự thôi kkkk)
Hình như Shark nó ghét đồng chí này thì phải :D cứ mở mồm phán là nó tát SML luôn hehe
Còn tôi rất quan ngại có thêm 1 lượng dép và giai thông ở các cầu hỗn loạn :(

làm gì khi đã chia 5 tài khoản ấy à. những lúc thế này thì theo mình chỉ còn 2 lựa chọn

- tin vào tương lai, xác định một giá trị làm gốc r trade tăng lượng nắm giữ (btc, usct, altcoin. . .)

-đào thoát hoàn toàn khỏi thị trường và quên nó đi.

BTC giảm 9% đa phần đàn em điều 2 con số, có một số em tai to mặt bự có số 2 đứng đầu. Nhưng lạ nhất BSV/USDT tăng 20%, BSV/BTC tăng 32%.
Có hold một ít ở 65 giờ tính chốt bây giờ được không ta, hay đợi lên 140. Trong mùa lũ đỏ vầy mà chart nó đẹp phết.

ngày càng có nhiều người nhận ra những ưu điểm của btc không còn nữa, đa số những người nắm giữ btc hiện tại là để đầu cơ chứ không phải vì giá trị . Ưu điểm lớn nhất là số lượng giới hạn thì thích bao nhiêu có bấy nhiêu khi các dự án hard fork btc ngày càng nhiều,phân thân luôn.

ngày càng có nhiều người nhận ra những ưu điểm của btc không còn nữa, đa số những người nắm giữ btc hiện tại là để đầu cơ chứ không phải vì giá trị . Ưu điểm lớn nhất là số lượng giới hạn thì thích bao nhiêu có bấy nhiêu khi các dự án hard fork btc ngày càng nhiều,phân thân luôn.
Chính xác quá bác. Hạn chế số coin nhưng lại fork n phiên bản, cũng như không. Quả là trò đùa đếu thể tin nổi

BTC giảm 9% đa phần đàn em điều 2 con số, có một số em tai to mặt bự có số 2 đứng đầu. Nhưng lạ nhất BSV/USDT tăng 20%, BSV/BTC tăng 32%.
Có hold một ít ở 65 giờ tính chốt bây giờ được không ta, hay đợi lên 140. Trong mùa lũ đỏ vầy mà chart nó đẹp phết.
View attachment 69262
Bữa giờ em thấy thằng BCHSV có vấn đề, mỗi lần BTC rớt là nó lên và khi BTC lên là nó rớt sập mặt

Em thấy diễn đàn càng ngày càng vắng mặt rất nhiều bác, chắc các bác ý 1 là đang đu đỉnh, 2 là rời bỏ cuộc chơi rồi, chúc mừng bác nào đã rời bỏ cuộc chơi sớm, không hiểu năm nay chơi có bao nhiêu phần trăm bác có lợi nhuận, riêng em đi 6 tháng tiền lương, coi như nửa năm đi làm không công bác ah, cay đắng quá.

Em thấy diễn đàn càng ngày càng vắng mặt rất nhiều bác, chắc các bác ý 1 là đang đu đỉnh, 2 là rời bỏ cuộc chơi rồi, chúc mừng bác nào đã rời bỏ cuộc chơi sớm, không hiểu năm nay chơi có bao nhiêu phần trăm bác có lợi nhuận, riêng em đi 6 tháng tiền lương, coi như nửa năm đi làm không công bác ah, cay đắng quá.
6 tháng tiền lương còn may mắn, e còn 6 năm tiền lương, giành dụm để lấy vợ mà bây giờ vợ chẳng lấy được rồi :((

Chỉ có thể trách bản thân chưa nghiên cứu kỹ lịch sử của Crypto và luật chơi money game :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 30 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 162 Xem / 5 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,365 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 248 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,107 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên