Phân tích Crypto đầu ngày 07/12 - Vỡ nát. Làm gì tiếp?

bác cho em hỏi mình có thể có sóng hồi ko hay nó về 3000$ luôn vậy bác
Sao biết được nó có hồi hay không bác ơi. Tôi có phải ông cố nội của thằng market đâu. Nó mới là ông cố nội của tôi. Tôi chỉ biết nếu nó lên đến vùng tôi chờ thì tôi short nó, không thì thôi. Trading là nhìn thị trường chứ có phải dự đoán đâu bác

Tính ra fx vẫn lành chán, nhìn chart BTC toàn 1 đường lên rồi 1 đường xuống cảm giác cái TT này còn sơ khai nên bị cá mập thao túng quá dễ dàng.
Vấn đề chính không phải là sơ khai, mà là không có gì hữu ích đáng quy ra tiền ở cái thị trường này.

Hôm trước có bác nào chia sẽ đường link xem tỉ lệ Long/Short mà em quên không lưu, ai có cho em xin lại với ah, cám ơn nhiều ah

sau 1 năm kết quả của em là chia 10 tk T_T
Bác nên tự an ủi bản thân rằng...
Muốn thấy đc cầu vồng thì nên học cách chấp nhận những cơn mưa... Muốn ăn trọn cú pump thì phải chấp nhận những cú dump..sau cơn mưa trời lại sáng...:D:D:D
Ko thì nhả ra usd bảo vệ những gì mình đang có...chỉ cần số tiền đc giữ nguyên và thị trường vẫn còn ở đó tiền ko kiếm ra hnay thì ngày mai...cố lên hỡi ae cách mạng crypto ko đc bỏ cuộc...:p:p:p

Hịch
Bác nên tự an ủi bản thân rằng...
Muốn thấy đc cầu vồng thì nên học cách chấp nhận những cơn mưa... Muốn ăn trọn cú pump thì phải chấp nhận những cú dump..sau cơn mưa trời lại sáng...:D:D:D
Ko thì nhả ra usd bảo vệ những gì mình đang có...chỉ cần số tiền đc giữ nguyên và thị trường vẫn còn ở đó tiền ko kiếm ra hnay thì ngày mai...cố lên hỡi ae cách mạng crypto ko đc bỏ cuộc...:p:p:p
Hịch cờ díp tồ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 495 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên