Phân tích Crypto đầu ngày 08/11 - Mình là Bitcoin, việc của mình là bay

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,192
153,379

PHÂN TÍCH BITCOIN BTCUSDT BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

Sáng hôm qua phân tích cái mô hình 2 đỉnh cho anh em và khuyến nghị nghiêng về bán, kết quả là đã sml. Anh em cho phép tôi kiểm điểm và rút kinh nghiệm, đồng thời tiếp tục gánh vác chức admin nhé. Đừng bỏ phiếu yêu cầu tôi từ chức. Anh em nào kích động sẽ bị ban nick. Đầu bài phải thông báo cụ thể như vậy để tránh bạo động trên diễn đàn sau cú dừng lỗ hôm qua.

Về mặt cấu trúc biểu đồ, bitcoin đã thay đổi từ cấu trúc giảm sang cấu trúc tăng với các đỉnh và đáy cao dần lên. Vùng "tử địa" 6503 - 35 đã bị phá vỡ và trở thành vùng hỗ trợ ngay sau đó, điều mà chúng ta đã cảnh báo. Sau khi lên đến 6600, bitcoin hồi về 6535 và lại bật lên trở lại. Đây là điều bình thường trong PTKT.

Gió đến rồi thì bitcoin cứ việc bay thôi. View hôm nay là đợi mua từ dưới. Vùng mua 1 quanh 6505 - 35, trong khi vùng mua 2 ở thấp hơn tại 6430 - 60. Rơi xuống dưới 6430 thì cấu trúc chuyển lại thành giảm nhé.

Anh em đã chuẩn bị sẵn cánh chưa?

>> Câu chuyện muôn thuở Rùa - Thỏ và bài học trading

>> Top 15 người đàn ông "đẹp trai" nhất hành tinh, có một thánh tài chính

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Admin bá đạo quá : "...Đừng bỏ phiếu yêu cầu tôi từ chức. Anh em nào kích động sẽ bị ban nick..." .
Không công bằng và dân chủ đâu hé ^_^ Hahaha
Muốn dân chủ thì sang Mỹ sống nhé bác. Trên diễn đàn TraderViet chỉ có dân chủ theo ý muốn của admin thôi.

Tàu đang về bến nhưng tốc độ hơi cao. Anh em đợi tàu dừng lại rồi hãy vào nhé. Cứ bình tĩnh. Địch vào tầm nhắm rồi mới bắn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 692 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,227 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 286 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên