Phân tích Crypto đầu ngày 11/10 - Áp lực xuống phía dưới

Thông báo coinbase đã về 6k

Bixfinex vẫn còn 6k2. tình hình xã lũ thượng nguồn vẫn đang rất mạnh.

Lũ nhanh quá e chạy không kịp rồi, bit tụt 5%, altcoin nó tụt 10%, em đi nhảy cầu đây các bác ạ

có vẻ tạm rồi, nến đóng rút trên nửa cây thì tình hình ổn, còn không thì lại sml tiếp. Bọn củ lìn này lần nào quyết tâm vào thì hsau nó lại dump muốn chửi thề thật chứ :))

@ThanhSang Lũ vẫn còn mạnh giờ nên chạy chưa bác, sợ chạy thì nó nhảy lên lại
Vungc hổ trợ mạnh quanh 6k4 bị thủng, thủng cả hổ trợ quanh 6k3. Nến giảm cực mạnh đi kèm volume khủng khiếp thế này thì chưa nhảy lên nỗi đâu.

Bán theo đuôi không phải lựa chọn lúc này, kiên nhẫn đợi đoạn hồi rồi thoát.

Mức giá bắt đầu dump ngay $6545, chính là mức giá hôm wa mình có đề cập tới, BTC nó đang lặp lại 1 lịch sử giá, nhưng lần này dump mạnh hơn rất nhìu :D
Giờ giá đã về đáy cũ thì chờ Long thui nhá các bác :p

Đỏ vớ vẩn thôi các bác đừng sợ chắc phát dump cuối thôi altcoin ko giảm mạnh lắm dìm btc thôi :( em dang om btg xvg qtum ko giam nhieu lam van dang sideway :( em ra cầu trước đây các bác ạ :D tụt nữa là nghỉ

Cú Short lần này mình đặt take profit ở $6300, ko ăn hết dc cây nến dump nhưng bên Altcoin nhờ đã thoát hết ra USDT từ trc đợt giảm ngày hôm qua, giờ vào lệnh vét đáy và chờ take profit khi thị trường tăng trở lại :p

có vẻ tạm rồi, nến đóng rút trên nửa cây thì tình hình ổn, còn không thì lại sml tiếp. Bọn củ lìn này lần nào quyết tâm vào thì hsau nó lại dump muốn chửi thề thật chứ :))
Rút lên khó lắm bác. Đợt lũ này đội sịp xanh cần nhiều thời gian để hồi phục do bị sặc nước quá nhiều.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 157 Xem / 17 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 263 Xem / 13 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 19 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,933 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên