Phân tích Crypto đầu ngày 11/10 - Áp lực xuống phía dưới

Đúng ngày thứ 3 không vào lệnh nào vì thấy sóng quá yên thì super dump đã đến. Mọi người đang kẹt lệnh cứ bình tĩnh, chờ BTC hồi đoạn 6420 hay 6550 như bác Huy chia sẻ rồi thoát altcoin, riêng mình còn chờ thêm 1 ngày nữa, vì dự đây chỉ là lời nhắc nhở của Bò.
Tôi ôm btc 6301. Đang tính thoát vì sợ tối nay anh gấu xám bắc Mỹ tát thêm cho mấy cú nữa thì vỡ trận toàn tập. Nhưng nghe lời khuyên của bác ráng chờ xem ảnh bò có gượng dậy nổi không để thoát cho lẹ bác ạ.

Vai
Em nghĩ nếu đâm thủng vùng 192-204 thì sẽ long ở 174-179 chứ về 140 là không khả thi bác ạ. nhưng phe phòng thủ mức 192-204 vẫn đang rất cố gắng xem diễn tiến thế nào rồi tính tiếp. ngồi ngoài xem đã.
Thật bác e bắt đáy eth 198, Bitmex lắc tưởng ko vào lệch đc, giờ bình thường dính hẳn luôn, nên giữ ko bác

Đặt lệnh mua xrp ở 0.43, may mà đạt được! Vừa vui vừa buồn! May mà hôm bữa thoát lệnh BCC 510$. Bây h dư 450$, mua gì được đây anh em?

Tôi ôm btc 6301. Đang tính thoát vì sợ tối nay anh gấu xám bắc Mỹ tát thêm cho mấy cú nữa thì vỡ trận toàn tập. Nhưng nghe lời khuyên của bác ráng chờ xem ảnh bò có gượng dậy nổi không để thoát cho lẹ bác ạ.
Bác @DuongHuy thấy tôi có khả năng thoát huề vốn không bác. Không thì để tôi canh chạy lẹ hơn bác ạ

Vâng, em đã bị chảy máu cam...mình dựng bứt tường 400 coin con ETH tại 190$, ngồi xe đi làm hồi họp vãi chưởng. còn chút hy vọng nào cho anh bò không anh em ., hồi mã thương hay lụi luôn rồi :mad:

Haiza đúng là lắm bất ngờ.:(. Nếu giả thuyết này đúng thì phe bò sẽ sớm vùng lên mạnh mẽ để đáp trả cú siêu dump ko rõ nguyên do của phe gấu này! Hiện đang có 1 Spring khung 4H!??
tải xuống (3).png

Vai

Thật bác e bắt đáy eth 198, Bitmex lắc tưởng ko vào lệch đc, giờ bình thường dính hẳn luôn, nên giữ ko bác
Theo em đã cắn lệnh thời điểm này thì nên giữ nhé đợi hồi lên trên rồi bán xuống không bán thời điểm bây giờ vùng bán trong khoảng 215-217. Xu hướng tiếp tục giảm lên bác bán từ trên xuống không găm hàng. chưa biết chuyện gì sẽ xảy ra từ giờ đến cuối tuần.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,859 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 852 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,678 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 334 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,497 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên