Phân tích Crypto đầu ngày 14/08 - Kết quả của đột kích và khả năng tiếp theo

Vl, hôm trước có thằng xúi bậy định đổ thêm tiền mua eth 310$, may mà em nhát gan không đổ thêm tiền, không thì giờ khóc ra tiếng mán, giờ nó phải cho giá xuống để hút thêm tiền của cá mới, cá cũ đu đỉnh hoặc thua lỗ chuyển sang chạy grap hết rồi đếch ăn thua nữa.
Có vẻ bác đang nhắc tới đồng đạo @DuongHuy , bác ấy chạy grab mà nai em Trinh ấy bác ah :p, thời gian tới chắc bác Huy cũng lên núi ẩn cư cùng tôi rồi :D:D

Haha từ đầu năm đến giờ chơi món này chỉ có lỗ và lỗ, thời gian đầu còn ngủ ko yên giấc, đến bây giờ nó chai sạn cảm xúc luôn bác ah, tính làm cách mạng nhưng ai ngờ là vực thẳm :D
Làm cách mạng thì phải có hi sinh chứ bác :D, hôm qua h anh em làm cách mạng hi sinh kha khá trên chiến trường rồi.

@Davis Cuteo bác có SL không, @Giahung bác đã out chưa hay quyết tử...Em thì tan nát rồi :confused:
- ồ, mấy hôm nay lu bu cv nên không vào cộng đồng đọc tin được. Riêng mình thì bất kỳ đồng xu nào khi đã theo dõi và quyết đinh mua thì sẽ tìm thời điểm hợp lý nhất có thể để mua vào, và sau khi đã mua được khoản 50% số lượng thì phải đặt SL ngay lập tức ( chấp nhận -5%) sau đó mới mua tiếp đủ số lượng cần mua & đặt SL cho số còn lại. Nếu lỡ mua xong mà tụt 5% thì nó tự động chốt, còn nếu 1 coin đang trên đà đang tăng thì cũng chẳng bao giờ chốt lời mà chỉ việc ngồi nâng SL lên mà thôi. Nói chung là chơi coin cũng gần như đánh bạc, nên phải tuyệt đối an toàn nhất có thể. Tiền bạc là mồ hôi & nước mắt nên phải quí trọng nó thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,498 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,574 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 368 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 357 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên