Phân tích Crypto đầu ngày 17/10 - Tiếp tục nhận hỗ trợ tốt

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,189
153,375

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ (BTCUSDT)

Chúng ta có thể thấy vùng giá quanh vùng mua hôm qua của chúng ta tiếp tục tạo sự hỗ trợ cho bitcoin ở khu thời gian 4 giờ này vào đầu giờ sáng nay. Bitcoin chạm vào vùng quanh 6650 - 6720 và đang có xu hướng bật nhẹ lên trở lại. Diễn biến chưa có gì hấp dẫn tiếp. Mà điều này cũng bình thường thôi vì sau mỗi giai đoạn biến động mạnh mà anh em crypto hay gọi là pump dump, thì market sẽ lại quay về trạng thái lặng lẽ tích lũy, để đặng lấy sức cho 1 đợt bật tiếp. Làm gì có ai mà cứ...lên đỉnh mãi được. Nếu anh em crypto nào mong anh Gấu Xanh cứ lên đỉnh mãi thì hãy nhớ đến giai đoạn cuối năm 2017 nhé. Lúc đó anh Bò Xanh cắn thuốc hạng nặng và liên tục lên đỉnh với tốc độ tên lửa, 15k 16k 17k 18k chỉ trong nhấp nháy vài tiếng đồng hồ, thậm chí còn tính bằng phút. Và rồi kết quả ra sao? Anh phải nhập viện và nằm liệt từ đó đến nay, để mặc thị trường cho chị Gấu Đỏ tàn sát. Vì vậy, nếu anh em crypto có yêu mến anh Bò Xanh thì hãy cầu mong anh ấy lên xuống đều đặn chừng mực, cứ 2 lên 1 xuống, chậm mà chắc, thì ngày về bờ 20k dù có xa mà vẫn còn về được. Còn cứ bừng bừng lửa xuân son thì chắc chắn ảnh sẽ càng hẹo với tốc độ chóng mặt.

Vòng vo chém gió mãi nhưng chốt lại với anh em là vùng mua vẫn như hôm qua nhé

>> [Tản mạn] Bitcoin - Sự điên rồ mới của loài người?

>> Nghi vấn lừa đảo coin qua ví cứng Ledger. Nạn nhân mất hơn 25.000 bảng Anh. Cách đề phòng

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
Bác có thể nói lý do đi ngược dòng không. Chứ tôi thấy bác @DuongHuy phân tích chuẩn và ăn toàn. Ngoại trừ những khi thị trường bị làm giá, hoặc yếu tố bất ngờ như việc tether mất giá như hôm bữa
Đâu có gì đâu bác. Tôi chứ có phải...ông cố nội của thị trường đâu mà đúng miết. Tôi cũng 5 ăn 5 thua thôi bác. Viết lách thì hay chứ trade thì vẫn sml đều đặn như các anh em cả. Anh em cứ thoải mái cho ý kiến

Đâu có gì đâu bác. Tôi chứ có phải...ông cố nội của thị trường đâu mà đúng miết. Tôi cũng 5 ăn 5 thua thôi bác. Viết lách thì hay chứ trader thì vẫn sml đều đặn như các anh em cả. Anh em cứ thoải mái cho ý kiến
à.em cũng chỉ muốn tham khảo ý kiến bác ấy thôi Bác Huy nạ. Vì em thích học hỏi, nên hay hỏi. chứ không có ý kiến gì đâu ạ. chỉ mong anh em chia sẻ. mỗi người một cách đánh giá. tổng hợp lại thành bài học cho mình thôi

hnay là ngày thanh lý cái hợp đồng tương lai, tầm tối nay sẽ có diễn biến j đấy chăng

làm kèo short mà tâm trạng chỉ sợ pump, đúng là cá mập biết hết suy nghĩ trong não chúng ta mất rồi!:D

Anh em trade ngược nhau nội bộ thế này là tốt lắm bác. Hoặc bác ăn tôi hoặc tôi ăn bác. Tuyệt đối tránh để bọn nước ngoài ăn tiền của dân Việt. Hãy giữ tiền trong nội bộ nước mình thôi. :D:D:D
ad còn nhớ hay đã quên

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên