Phân tích Crypto đầu ngày 18/10 - Bom nổ hay bom xịt đây

Đặt cửa tăng thôi :p
Vài nến 4h nữa thôi là biến động tới nơi rồi

Lực tăng vẫn chưa đủ mạnh để bùng nổ, volume thì yểu xìu.
Chart BTC/USD - H4. Kháng cự $6485 tính tới thời điểm này đã chặn đứng 3 đợt cố gắng đẩy giá tăng của phe bò rồi.
Tín hiệu ủng hộ cho giá tăng trên H4 vẫn còn, nên hôm nay cứ tiếp tục giữ Long.
Tình hình tiếp diễn thấy ko khả quan hơn thì mình sẽ xem xét Short lại từ vùng kháng cự $6485.

Lực tăng vẫn chưa đủ mạnh để bùng nổ, volume thì yểu xìu.
Chart BTC/USD - H4. Kháng cự $6485 tính tới thời điểm này đã chặn đứng 3 đợt cố gắng đẩy giá tăng của phe bò rồi.
Tín hiệu ủng hộ cho giá tăng trên H4 vẫn còn, nên hôm nay cứ tiếp tục giữ Long.
Tình hình tiếp diễn thấy ko khả quan hơn thì mình sẽ xem xét Short lại từ vùng kháng cự $6485.
Em đồng ý với bác. Sau cú pump hôm rồi thì tính đến nay đã 3 lần đột kích khu vực 6480 -6490 mà không thành công. Mà cái gì thử đi thử lại nhiều không được là để lùi về số 0 lắm. Em cũng đang xem xét 1 lệnh sort ở khu vực này, mặc dù cài sẵn 1 lệnh sort ở 6770. đây cũng là khu vực đã lên đến nhiều lần rồi quay đầu lại.

vẫn fai chờ thêm tín hiệu đến tầm tối nay xem ntn, giờ long hay short cug vẫn hơi sợ

bây giờ nhìn lệnh theo usdt nhiều khi ko chuẩn các bác nhỉ, như hôm trước bit tăng theo usdt chủ yếu là do usdt mất giá, có lúc mất giá đến 24% USD @@

Em đồng ý với bác. Sau cú pump hôm rồi thì tính đến nay đã 3 lần đột kích khu vực 6480 -6490 mà không thành công. Mà cái gì thử đi thử lại nhiều không được là để lùi về số 0 lắm. Em cũng đang xem xét 1 lệnh sort ở khu vực này, mặc dù cài sẵn 1 lệnh sort ở 6770. đây cũng là khu vực đã lên đến nhiều lần rồi quay đầu lại.
Mình đã thoát Long rồi bác ah.
Ngày hôm qua là đáo hạn của hợp đồng CBOE và các tín hiệu tốt trên chart cũng tụ hội lại vậy là ko bùng nổ nổi. Sáng nay lại 1 cú đẩy giá thất bại nữa thì mình thấy theo phe Long ko ổn.
Mình chuyển sang phe gấu, chờ đợi cú false break tiếp theo để Short từ kháng cự mạnh xuống thấy ổn hơn :D

Mình đã thoát Long rồi bác ah.
Ngày hôm qua là đáo hạn của hợp đồng CBOE và các tín hiệu tốt trên chart cũng tụ hội lại vậy là ko bùng nổ nổi. Sáng nay lại 1 cú đẩy giá thất bại nữa thì mình thấy theo phe Long ko ổn.
Mình chuyển sang phe gấu, chờ đợi cú false break tiếp theo để Short từ kháng cự mạnh xuống thấy ổn hơn :D
Cú tăng hôm rồi là do tác động từ các yếu tố bên ngoài. Btc đã không tận dụng được đà tăng để phí tiếp. Cho thấy sự không bền vững ở đây

Mình nghĩ theo Ptkt theo xu hướng thì có vẻ thiên về tăng nhiều hơn. Nhưng đợt đăng vừa rồi do lùm xùm vụ usdt, thêm nữa thị trường ck vừa điêù chỉnh mạnh. Vâỵ mình thấy chưa có cơ sở để btc tăng trung hạn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,485 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,555 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 366 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên