Phân tích Crypto đầu ngày 20/11 - Tan hoang! Hoang mang! Có muốn bắt đáy thì xin can

Phân tích Crypto đầu ngày 20/11 - Tan hoang! Hoang mang! Có muốn bắt đáy thì xin can

Mọi người nghe lời khuyên bác DuongHuy không nên bắt đáy, mình cũng khuyên vậy, tâm lý rút của trader crypto Việt thật kinh khủng, giá Coin siêu thâp, nhưng nhà nhà người người thi đua bán Usdt, giá sụt xuống cả 22700, dao động 200đ/usdt là dao động cũng lớn rồi, hôm qua tới giờ giảm cả 500đ. :eek:, trade usdt là cũng lỗ luôn ấy các bác.

Đồng tháp chứ gì. Nhưng hiện ko sống ở đó hoặc hiện sống ở đó nhưng quê gốc ko phải ở đó
Em sinh ra và lớn lên tại đó, và hiện tại vẫn đang ở đó để giữ gìn quê cha đất tổ ạ. Nhà ngoại em cũng gần đó không xa cũng là đất đai mồ mã ông bà thôi.
Nhưng có điều là cách phát âm và sử dụng từ của em không ai nói em là người miền Tây. Em thì cũng chả biết sao!

Em sinh ra và lớn lên tại đó, và hiện tại vẫn đang ở đó để giữ gìn quê cha đất tổ ạ. Nhà ngoại em cũng gần đó không xa cũng là đất đai mồ mã ông bà thôi.
Nhưng có điều là cách phát âm và sử dụng từ của em không ai nói em là người miền Tây. Em thì cũng chả biết sao!
À. Hi. Vậy em nhầm. Bác cho em xin chart bạn nuls với xem vùng bán ở đâu

Theo mình thấy ít nhất phải về 4400 usd/btc.. Nhưng nếu dựa vào internet 1.0, lấy chỉ số Nasdaq, thì bitcoin sẽ hồi phục sau đó và vượt qua đỉnh 20.000 usd (giống như Nasdaq vượt qua đỉnh bong bóng thời năm 2000. Công nghệ blockchain sẽ giống như internet, điều cần thiết sau này.

https://traderviet.org/threads/bitcoin-tren-duong-ve-4-400-usd-btc.20972/

À. Hi. Vậy em nhầm. Bác cho em xin chart bạn nuls với xem vùng bán ở đâu
Nuls đã chạm vào hổ trợ bên dưới khi đổ đèo và đang hồi lại một ít, tuy nhiên đà hồi lại đang bị áp lực từ fib50 nên có vẻ đuối sức.
Canh bán tại kháng cự bên trên, hoặc tệ hơn nếu cản của fib50 quá mạnh và không vượt được thì có thể thoát tại fib50.

Theo mình thấy ít nhất phải về 4400 usd/btc.. Nhưng nếu dựa vào internet 1.0, lấy chỉ số Nasdaq, thì bitcoin sẽ hồi phục sau đó và vượt qua đỉnh 20.000 usd (giống như Nasdaq vượt qua đỉnh bong bóng thời năm 2000. Công nghệ blockchain sẽ giống như internet, điều cần thiết sau này.

https://traderviet.org/threads/bitcoin-tren-duong-ve-4-400-usd-btc.20972/
Để cái chart nó dẫn đường thôi bác. Bitcoin không phải chỉ số Nasdaq và cũng chẳng chắc blockchain sẽ giống internet. Chúng ta đừng tự gán ghép rồi dấy lên hi vọng gì đó. Anh em mình toàn dân đầu cơ thì chart có hướng tăng mình mua, chart có hướng giảm mình bán. Chuyện bitcoin hay blockchain nó là cái gì đó thì...tính sau đi bác. Bí quyết để không phải thất vọng là đừng có hi vọng

Nuls đã chạm vào hổ trợ bên dưới khi đổ đèo và đang hồi lại một ít, tuy nhiên đà hồi lại đang bị áp lực từ fib50 nên có vẻ đuối sức.
Canh bán tại kháng cự bên trên, hoặc tệ hơn nếu cản của fib50 quá mạnh và không vượt được thì có thể thoát tại fib50.
View attachment 66815
Ứ. Bác dùng câu từ em hiểu đc em ngất liền. Tóm lại bán ở 14 hay sao. Hihi

lỡ đu rồi thì ôm tới chết coi nó về không :(
cũng may vừa tìm được 1 công việc online nên ôm tới cùng...

Đúng là k biết nói gì luôn, bao hi vọng thị trường sẽ phục hồi vào cuối năm coi như chấm hết. Ba mẹ ơi con xin lỗi, vợ ơi a xin lỗi, con gái ơi ba xin lỗi.

Cũng chỉ là 1 cái hạn thôi bạn, cuộc đời này còn rất rất nhiều sóng gió ở phía trước. Mong bạn vững tâm để tiến về phía trước.
Năm 2018 tôi cũng đi tong ngót 2 tỷ ( ko phải do chơi coin) nhưng luôn nghĩ nó chỉ là 1 năm hạn thôi nên cảm thấy rất rất nhẹ nhõm trong người. Các cụ có câu: “là phúc thì ko phải là họa, đã là hoạ thì khó tránh khỏi”

vừa có 1 pha pump phá kháng cự nhỏ nhưng lại không giống ai, liền sấp mặt xuống phía dưới :p

gặp nhau cuối năm năm nay chắc có màn Tự Long với Quang Thắng đi bán coin dạo ngoài bến xe quá

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,542 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 193 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 426 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,124 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 314 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên