Phân tích Crypto đầu ngày 20/11 - Tan hoang! Hoang mang! Có muốn bắt đáy thì xin can

Phân tích Crypto đầu ngày 20/11 - Tan hoang! Hoang mang! Có muốn bắt đáy thì xin can

Bữa nghe bác báo tin mật tether chuyển 50m lên bitfinex mà sao ko thấy nó cứu rỗi btc vậy bác :D
Bữa nghe bác báo tin mật tether chuyển 50m lên bitfinex mà sao ko thấy nó cứu rỗi btc vậy bác :D
nó dùng 50m đó mua hàng sell off của anh em chúng ta rồi :(

Bằng giờ năm ngoái thăng hoa lắm
Đánh rắm cũng lời chục phần trăm
Không lẽ bây giờ thăng hoa ngược
Cắm đít cắm đầu đáy 3k?

Chủ động, chủ động. Lúc nào cũng phải chủ động. Bằng ko thì cứ bị thị trường nó xỏ mũi thôi. Như e đã nói, việc ngày 31/10 phá đáy của ngày 15/10 là BTC chỉ có đi "tắm suối" thôi. Ok, sau đó việc còn lại là kiếm cách phang bể đầu nó, ko lăn tăn. :D
Còn thằng BTC này nó có xuống 3-4k là e dự nó từ đầu năm rồi. :D:D

hôm qua nằm mớ BTC về 2k2. wtf sáng mở char ra nhìn vào BCH 220 giựt đứng tim. ko lẽ BTC chuẩn bị về 2k2

Để cái chart nó dẫn đường thôi bác. Bitcoin không phải chỉ số Nasdaq và cũng chẳng chắc blockchain sẽ giống internet. Chúng ta đừng tự gán ghép rồi dấy lên hi vọng gì đó. Anh em mình toàn dân đầu cơ thì chart có hướng tăng mình mua, chart có hướng giảm mình bán. Chuyện bitcoin hay blockchain nó là cái gì đó thì...tính sau đi bác. Bí quyết để không phải thất vọng là đừng có hi vọng
Chuẩn anh ạ, đã mệt lắm rồi vì cứ hi vọng nó sẽ tăng, đúng chỉ là nhảm, hi vọng trong vô vọng.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 48 Xem / 12 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 17 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 956 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,900 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,688 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 352 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên