Phân tích Crypto đầu ngày 20/12: Đẩy mạnh lên Bitcoin!

Chuẩn bị giảm nhé. Có thể về tầm 3k6 nhưng phải tầm trung tuần tháng 1 cơ.
Mình đoán thế

ôi shit, em ôm 2 thằng phx và ren
btc bump từ 3 ngày nay mà nó ko lên nổi
toàn bắt đáy vậy mà cứ đi ngang và dump xuống
mấy thằng khác thì bay vèo vèo, chẳng lẽ phải bán ra nó mới bay :(
Đậu xanh rau má tụi cá mập. em cũng bị như bác. nhìn các coin khác bay loạn xạ mà con 0x và ARN mình giữ thì vừa dậm chân tại chỗ lại còn đi lùi nữa. cay quá bác ơi. sóng thì sắp hết rồi. Giờ phải làm sao đây cứ như này chia 6 tk biết bao giờ mới về bờ. hic

Đậu xanh rau má tụi cá mập. em cũng bị như bác. nhìn các coin khác bay loạn xạ mà con 0x và ARN mình giữ thì vừa dậm chân tại chỗ lại còn đi lùi nữa. cay quá bác ơi. sóng thì sắp hết rồi. Giờ phải làm sao đây cứ như này chia 6 tk biết bao giờ mới về bờ. hic
sau đợt điều chỉnh này tất cả all in 50% BCHABC 50% BCHSV, bảo đảm sẽ x2 x3 tài khoản, vụ này giống vụ xrp ghê gớm luôn. :D

Haha Bác ơi, vận may đã mỉm cười với em rồi
em chốt thằng REN lúc 1h đêm qua và thằng PHX lúc 9h30 :D
thằng ZRX(Ox) Bác mua bao nhiêu,,, em thấy nó tăng từ 8368 lên 8796 mà ( với lại đà tăng nó đang ổn định đó) còn thằng ARN nó đang đi ngang ko biết bay lúc nào

có 0.2 BTC mà nó cũng k
Haha Bác ơi, vận may đã mỉm cười với em rồi
em chốt thằng REN lúc 1h đêm qua và thằng PHX lúc 9h30 :D
thằng ZRX(Ox) Bác mua bao nhiêu,,, em thấy nó tăng từ 8368 lên 8796 mà ( với lại đà tăng nó đang ổn định đó) còn thằng ARN nó đang đi ngang ko biết bay lúc nào
theo bao ngày mà nó tăng có 15% thôi bác ơi. trong khi tụi coin top toàn trên 40%. A kay quá...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 157 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 263 Xem / 13 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 19 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,933 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên