Phân tích Crypto đầu ngày 21/12: Đừng nghi ngờ sự kỳ diệu của phân tích kỹ thuật

Phân tích Crypto đầu ngày 21/12: Đừng nghi ngờ sự kỳ diệu của phân tích kỹ thuật

nhờ theo ptkt của bác mà ăn gần trọn sóng vừa rồi. hihi. cơ hội đạt 4412 lần này khoảng bao nhiêu bác. để em tính tỷ lệ R:R của riêng em so với tổng vốn đó mà
Hai mức kháng cự tiếp theo là 4500 và 5900 dựa trên MA 50 và 200 của nến 1d. Nhưng chắc khó phá nỗi 4500 vì ichimoku dày quá.

Đính kèm

173.2 KB · Xem: 4
Giá càng lên thẳng và không có nhịp hồi để cũng cố thì xu hướng tăng ngắn hạn của các khung giờ nhỏ hơn càng không bền vững. Về cấu trúc chart 4H vẫn là xu hướng giảm. Mình vẫn giữ quan điểm giá phải về 3k5-3k6 để cũng cố và tăng trở lại. Tín hiệu tốt cho xu hướng tăng chart 4H là giá phải vượt 4k4 mới chính thức xác nhận đã có dấu hiệu đảo chiều tại khung giờ này.
tải xuống (1).png

Mình có phân tích từ giờ tới 14h58 bằng H1 chiều nay.

- Có 1 tam giác giảm tạo thành từ 4 nến H1 gần đây.
- Mức hồi fibo với đáy và đỉnh ngày hôm nay là 3986 - 3992, hiện tại đang giằng co chỗ này.
- Nếu vỡ tam giác giảm nhỏ, sẽ về khoảng 3873 - 3884 (mức fibo 0.618 của ngày nay và 2 ngày trước).
=> Khả năng 2h sẽ về 3884 trước khi bay tiếp lúc 3h-6h chiều nay (lịch sử mấy ngày nay).

Mình đã Short 4010
Set chốt ở 3889 và Long x1 tại đây luôn.

https://www.tradingview.com/x/W7JcYn3T
Góp vui với bác hoài quan điểm của m:). Thật sự mà nói BTC đã hồi vượt quá mong đợi của m trong những ngày qua. các cặp alt/btc đang bị rút vốn để bơm vào btc cũng như alt/usdt. Hình như có bài bác hoài đã phân tích về các giai đoạn bơm vốn vào thị trường crypto thì đây chính là giai đoạn đầu trong một xu hướng trung hạn. ae cân nhắc ra vào hợp lý để giảm đu đỉnh thôi. Bờ vẫn còn xa tít mù khơi lắm ae à:D:D

Phân tích là những dự đoán có cơ sở khoa học, nhưng không phải lúc nào cũng đúng, nhưng điều may mắn tại 1 thời điểm nào đó cho 1 con người có thể là đúng.
Mình đang có đà may mắn, chiều tối mình sẽ share 1 bài sớm hơn, các bác nếu ai theo đà may mắn của mình cứ tham gia nhé. Nếu lỡ thay đổi số vận thì chịu thôi nhé.
:confused::confused::confused:

Có phải nốt phiên đêm nay bọn tây nghỉ lễ tới sang 2019 ko nhỉ. Chắc chúng nó pump chốt hàng rồi.

Chưa đâu, đây chỉ là giao động nhỏ thôi, khi tất cả còn nghi ngờ thì mức 4k5 sẽ hiện hữu có quá ít cá đu theo phải lên nữa mới nhảy cầu sâu hơn tháng 11 được.

Phân tích là những dự đoán có cơ sở khoa học, nhưng không phải lúc nào cũng đúng, nhưng điều may mắn tại 1 thời điểm nào đó cho 1 con người có thể là đúng.
Mình đang có đà may mắn, chiều tối mình sẽ share 1 bài sớm hơn, các bác nếu ai theo đà may mắn của mình cứ tham gia nhé. Nếu lỡ thay đổi số vận thì chịu thôi nhé.
:confused::confused::confused:
Mấy h bác post bài để e vào đu với bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 104 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,892 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 677 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 192 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,430 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên