Phân tích Crypto đầu ngày 21/12: Đừng nghi ngờ sự kỳ diệu của phân tích kỹ thuật

Phân tích Crypto đầu ngày 21/12: Đừng nghi ngờ sự kỳ diệu của phân tích kỹ thuật

không biết là sàn nó đang gượng hay tại bò hăng quá nhỉ? nhìn cái biểu đồ giảm tốc giống bệnh vẹo cột sống quá trời. o_O

tuần này 4k chào đon giáng sinh, tuần sau 5k chào đón năm mới 2019. Vâng mình đã all in 3900. lên tàu sớm ghế VIP ae ạh hehe

mô hình vdv, hay 2 đỉnh của pác Hoài sắp bị phá rồi, btc vẫn tiếp diễn mô hình tắng giá., dựa vào đó mình all in pác ah.

tuần này 4k chào đon giáng sinh, tuần sau 5k chào đón năm mới 2019. Vâng mình đã all in 3900. lên tàu sớm ghế VIP ae ạh hehe
Ghế vip là ghế dành cho người lên muộn nhất nhưng lại có vị thế tốt nhất bác ah.:D. Kiên nhẫn đợi mới là thượng sách lúc này, vào bây giờ là fomo giống con ADA, BCH thì khỏi nói - tăng quá khủng.:)

Ghế vip là ghế dành cho người lên muộn nhất nhưng lại có vị thế tốt nhất bác ah.:D. Kiên nhẫn đợi mới là thượng sách lúc này, vào bây giờ là fomo giống con ADA, BCH thì khỏi nói - tăng quá khủng.:)
Em giờ hoa cả mắt =.= như bé waves nó tăng khủng ko tả đc @@ 2 bác bch thì em miễn bàn rồi

Vui: các bác nhìn chart 1 tuần bchacb ... top coin mà nó giảm tăng ko khác gì con Storm tháng 4-5 năm nay =.=

cá mập đợt này quyết tâm xả thịt bằng hết lượng short sao ta? cương cứng liền 5 ngày trời không héo :confused:

Theo quan điểm cá nhân, em nghĩ Btc sẽ đi ngang hoặc tăng giảm nhẹ (3k8-4k1) có thể 1-2 ngày đợi cái đường màu vàng (vì em ko đọc kiến thức cơ bản nên ko biết nó tên gì :) ) sau đó sẽ tiếp tục bump lên 4k5, em thấy chart như vậy là đẹp nên nói vậy,,, haha
cá nhân thì em ko trade cặp btc/usdt (em chỉ mong btc lên để ăn altcoin thôi :D)

tường mấy trăm bit chặn nóc đè bẹp cú pump, bọn cá mập này muốn làm gì đây? :eek:

Theo quan điểm cá nhân, em nghĩ Btc sẽ đi ngang hoặc tăng giảm nhẹ (3k8-4k1) có thể 1-2 ngày đợi cái đường màu vàng (vì em ko đọc kiến thức cơ bản nên ko biết nó tên gì :) ) sau đó sẽ tiếp tục bump lên 4k5, em thấy chart như vậy là đẹp nên nói vậy,,, haha
cá nhân thì em ko trade cặp btc/usdt (em chỉ mong btc lên để ăn altcoin thôi :D)
Altcoin đang bay như vịt trời kìa bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 881 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 283 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 394 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 150 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,761 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên