Phân tích Crypto đầu ngày 21/12: Đừng nghi ngờ sự kỳ diệu của phân tích kỹ thuật

Phân tích Crypto đầu ngày 21/12: Đừng nghi ngờ sự kỳ diệu của phân tích kỹ thuật

Con TRX có nên sell ko bác Sơn Vũ.
Con TRX/BTC hiện đang fomo rất mạnh, mình thấy khả năng nó còn lên mức cản 600sts, nhưng hiện các khung giờ đều cho thấy dấu hiệu quá mua, bác canh chốt 1 phần và phần còn lại chờ đạt target 600sts mình nghĩ chắc ổn. Nó tăng mạnh nên sẽ có nhịp hồi mạnh, về trung hạn có thể TRX sẽ bay khá khủng!
tải xuống.png

Con TRX/BTC hiện đang fomo rất mạnh, mình thấy khả năng nó còn lên mức cản 600sts, nhưng hiện các khung giờ đều cho thấy dấu hiệu quá mua, bác canh chốt 1 phần và phần còn lại chờ đạt target 600sts mình nghĩ chắc ổn. Nó tăng mạnh nên sẽ có nhịp hồi mạnh, về trung hạn có thể TRX sẽ bay khá khủng!View attachment 71199
Thank bac nhé. Em đang tính longterm hold 1 số Trx. thấy bác hi
em đã thấy và đã hốt đc 1 mớ nhỏ từ phx :)
mấy thằng nào tăng trên 10% là em bỏ qua, ăn ko bao nhiêu nhưng mất thì nhiều,bây h nên lựa những em nào chưa bay thì vào
Con XVG có tiềm năng đó bác.

em đã thấy và đã hốt đc 1 mớ nhỏ từ phx :)
mấy thằng nào tăng trên 10% là em bỏ qua, ăn ko bao nhiêu nhưng mất thì nhiều,bây h nên lựa những em nào chưa bay thì vào
Bác giống em ... em lựa mấy con chưa bay từ đáy của nó ... rủi ro nhưng ăn thì cũng to. Con siacoin chẳng hạn

Thank bac nhé. Em đang tính longterm hold 1 số Trx. thấy bác hi

Con XVG có tiềm năng đó bác.
xvg em có check list nó từ 180, vô cũng chỉ ăn ngắn mà thôi
với lại mỗi điểm nó đặt tới 1-3btc lận (cá mập vô mới bump nổi), theo em nó chỉ bay nổi 220 là hết

Bác giống em ... em lựa mấy con chưa bay từ đáy của nó ... rủi ro nhưng ăn thì cũng to. Con siacoin chẳng hạn
mấy coin đó em ko dám chơi đâu ạh, thứ 1 đợi lâu lắm, điểm so với btc dưới 100, ng ta toàn chốt 1 điểm, mà treo bán tận 10 btc, khi nào tới lượt mình :D, em toàn trade mấy alt/btc từ 200-600

Đêm nay ai kg lên tàu sẽ hối tiếc đó: sắp phá mục tiêu thành 4k1 , kế tiếp là thành 4k3

Đêm nay ai kg lên tàu sẽ hối tiếc đó: sắp phá mục tiêu thành 4k1 , kế tiếp là thành 4k3
cá mập đang xả vô cùng nhiệt tình, cẩn thận đấy bác ạ, không biết nó muốn lược bớt người hay là đạp xuống đây. :(

vốn em chưa tới 10btc đâu ạ, nếu em kiếm đc 10btc thì em đã chuyển nghề khác rồi :D
với lại nếu có 10btc trong tay thì em sẽ phải thay đổi cách trade Bác àh, mỗi số lượng btc phải có chiến lược trade và chọn coin phù hợp
Em vừa chạy xe về trc khi về em chốt con iost lúc 8% thế méo nào giờ nó 16% =.= haiz giờ chờ con tnb với sc mỏi mòn
Mà bác trade toàn lời... bác chỉ em với

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên