Phân tích Crypto đầu ngày 25/12 - Mở hàng sau Noel bằng 1 cú dump. Tiếp theo cần làm gì?

Phân tích Crypto đầu ngày 25/12 - Mở hàng sau Noel bằng 1 cú dump. Tiếp theo cần làm gì?

Trúng do mình tài, trật do mình nhọ thôi Thím. :rolleyes:
Mà thông thường em xem kèo cho người khác thì tàm tạm được, còn xem cho mình cứ sml. Chắc do tổ nghiệp mai mốt chuyển qua nghề thầy bói xem sao :D
Thôi. Bác cứ vẽ kèo cho người khác để thu lộc phúc cũng đc. Đừng làm thầy bói. Nhanh già lắm á. Hiiiiii. Hôm nay bác vẽ giúp em xrp và ada xem bạn nào lên đc hông. Em cảm ơn bác nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối hôm qua đặt lệnh BUY mà sáng hôm nay vào thì ko thấy lệnh mình thì cứ tưởng TP rồi chứ :)))

- Thật ra BTC về
+ Quanh 3600 (VDV)
+ 3100 - 3300 (2 đáy)
Cũng đều tạo ra mô hình đảo chiều cho một cú retest 5500 - 6k
- Theo chart 1D thì em thấy cái Stoch hơi cao với lại cũng sắp tới tết tây nữa. Chĩ sợ thành 3600 trụ k nổi khi bọn Tây xã hàng ăn tết thôi hehe
=> Chờ giá xuống 1 chút nữa em sẽ chia vốn mua trung bình xuống coi s :D

Thôi. Bác cứ vẽ kèo cho người khác để thu lộc phúc cũng đc. Đừng làm thầy bói. Nhanh già lắm á. Hiiiiii. Hôm nay bác vẽ giúp em xrp và ada xem bạn nào lên đc hông. Em cảm ơn bác nhiều
xrp mua vào thím nhé, tới đỉnh trước thoát hàng được rồi.

ADA cũng tương tự vậy thôi vẫn canh mua vào.

Trúng do mình tài, trật do mình nhọ thôi Thím. :rolleyes:
Mà thông thường em xem kèo cho người khác thì tàm tạm được, còn xem cho mình cứ sml. Chắc do tổ nghiệp mai mốt chuyển qua nghề thầy bói xem sao :D
Thôi. Bác cứ vẽ kèo cho người khác để thu lộc phúc cũng đc. Đừng làm thầy bói. Nhanh già lắm á. Hiiiiii
xrp mua vào thím nhé, tới đỉnh trước thoát hàng được rồi.
View attachment 71491
ADA cũng tương tự vậy thôi vẫn canh mua vào.
View attachment 71492
Vâng. Em cảm ơn bác nhiều

Chỉ cần 1 cây nến 4h dump bằng bằng 3-4 ngày pump của a bít con. ko có cái thị trường nào mà hài hước như crypto .vl quá các bác à:mad::mad:

Mẹ kiếp. BTC cứ thế này chắc tôi lại xuất ngoại làm nghề dũa nail mất thôi. Ở lại anh em chọi dép bỏ mẹ. Mới về hôm kia thì sáng nay nó dump thảm thiết
Bác nghĩ sao anh em còn dép mà chọi ah? Dép để ở cầu hết rồi. Bác nên đi đâu đó nghỉ dưỡng cho anh em được nhờ!

- Thật ra BTC về
+ Quanh 3600 (VDV)
+ 3100 - 3300 (2 đáy)
Cũng đều tạo ra mô hình đảo chiều cho một cú retest 5500 - 6k
- Theo chart 1D thì em thấy cái Stoch hơi cao với lại cũng sắp tới tết tây nữa. Chĩ sợ thành 3600 trụ k nổi khi bọn Tây xã hàng ăn tết thôi hehe
=> Chờ giá xuống 1 chút nữa em sẽ chia vốn mua trung bình xuống coi s :D
View attachment 71486
Cú 4h sáng nay, đi tong 7.8%, nhg vẫn trong kênh tăng giá, cú retest vol, ko thật sự cao, e nghĩ sẽ có hồi lên 38xx ^^

Mẹ kiếp. BTC cứ thế này chắc tôi lại xuất ngoại làm nghề dũa nail mất thôi. Ở lại anh em chọi dép bỏ mẹ. Mới về hôm kia thì sáng nay nó dump thảm thiết
vầng khả năng trước của mình đã đúng .... bác đừng nóng .... kịch hay còn diễn mà

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 97 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên