Phân tích Crypto đầu ngày 29/11 - Bò phê thuốc

Trade là chúng ta tìm kiếm lợi nhuận bằng việc đầu tư vào rủi ro bạn nhé.
Nếu bạn thấy trap thì cứ bán thuận xu hướng là an toàn, nhưng chẳng có cái khái niệm an toàn trên market đâu. Chẳng qua là rủi ro ít hơn (là ít hơn chứ ko phải ko có).
Còn "xuân này con không về" hay "xuân này chạy au đì" thì mình khuyên thật lòng "bõ nghề trade ngay đi".:rolleyes:
Cái trò này gọi là đánh bạc bác ơi, không phải đầu tư hay giao dịch gì cả. Thế nên chỉ có nghỉ chơi mới an toàn, chứ đã ở trong cuộc thì lão thành đến mấy cũng có lúc ngã ngựa, bởi đối thủ của bọn mình là cá mập và sàn, não nó phi nhân loại lắm :D

Đính kèm

148.4 KB · Xem: 2
Mình nghĩ BTC sắp vào kỳ sideway dài hạn. Vùng giá nào nó chọn để sideway thì hiện tại chưa xác định dc, biên độ dao động thì mình nghĩ có thể đạt tới $500-$700, phán đoán dựa vào biên độ nó từng dao động trong vùng $6000 - $6800.
Nhưng cái quan trọng là mặc dù BTC sideway nhưng tâm lý hoảng loạn của thị trường dc giải toả, thì đám Altcoin vẫn có khả năng tăng mạnh nhờ vào tin tức, sự kiện của dự án.

Chờ xem chiến lược vét đáy Altcoin số lượng lớn của mình có thể thu dc lợi nhuận x2, x3 cho dù BTC sideway ko nhá :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 27 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 321 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 2 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 42 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,666 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,299 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên