Phân tích Crypto đầu ngày 30/01 - Gấu có yếu đi?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,619
153,998

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

Bitcoin đang bật lên từ đáy nhỏ bên dưới. Sau khi retest kháng cự bên trên, bitcoin lại quay xuống trở lại, tuy nhiên, đà quay xuống không quá mạnh với vài nến nhỏ và volume giảm. Gấu đang thực thi chính sách nhân đạo gì đó để các anh em Bò ăn tết trong bình yên chăng? Chứ Gấu mà dump vài phát nữa thì chắc nhiều anh em phải trốn nợ hoặc đi trại tâm thần hết.

Nhìn chung, xu hướng vẫn nghiêng hơn về giảm và chưa có dấu hiệu gì rõ rệt cho việc bắt đáy. Kèo bán xuống từ trên vẫn ngon hơn và hợp xu hướng hơn.

Từ hôm nay lịch viết bài sẽ hơi lung tung 1 chút, anh em thông cảm nhé

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Sau 2 năm gấu chó thống trị crypto thì bò sịp xanh vẫn đang đầu hàng vô điều kiện. Dự kiến hôm nay vẫn giống hôm qua sẽ là 1 cây nến đỏ của gấu chó và đồng bọn tạo ra:D

Xu hướng giảm là rất rõ ràng, nhấp nhô lên xuống là hợp lý, vì khi bán ra sẽ có sức mua nó đẩy lên 1 chút là đúng theo quỹ đạo chứ gấu không yếu đi. Em nghĩ còn xuống nữa, thực sự đổi trend sang tăng phải khi trên 6K.
Chúc anh em ngày mới hiệu quả.

Xu hướng giảm là rất rõ ràng, nhấp nhô lên xuống là hợp lý, vì khi bán ra sẽ có sức mua nó đẩy lên 1 chút là đúng theo quỹ đạo chứ gấu không yếu đi. Em nghĩ còn xuống nữa, thực sự đổi trend sang tăng phải khi trên 6K.
Chúc anh em ngày mới hiệu quả.
bác ơi cảm quan của bác với thằng TRX thế nào bác có phải nó đảo trend rồi ko em thấy nó bay lên trên vùng sideway 0.28 từ mấy tháng trước rồi giờ lại đi ngang tiếp để lùa gà hay âm thầm tích lũy bay nhỉ

bác ơi cảm quan của bác với thằng TRX thế nào bác có phải nó đảo trend rồi ko em thấy nó bay lên trên vùng sideway 0.28 từ mấy tháng trước rồi giờ lại đi ngang tiếp để lùa gà hay âm thầm tích lũy bay nhỉ
Em không theo dõi con này nên không dám nhìn đoán bừa. Nhưng cũng giống như chứng khoán hầu hết các mã cổ phiếu sẽ có phản ứng với thị trường, khi mà thị trường chung giảm thì các mã sẽ giảm mà thậm chí còn giảm nhiều hơn thị trường.
Tình hình thị trường đang giảm, đầu tàu BTC đang rất tích cực đi xuống thì theo em bác nên đứng ngoài quan sát cầm đô la đợi vẫn hơn.

BTC vẫn đang sideway để đi vào biên trong của BB, biên độ dao động không lớn. Ở mức 3k3 - 3k4 (usdt) vol giao dịch khá tốt, có lẽ nhiều ae suy nghĩ btc sẽ hồi phục từ mức này và có bánh chưng, mâm cổ ăn tết ^^

BTC vẫn đang sideway để đi vào biên trong của BB, biên độ dao động không lớn. Ở mức 3k3 - 3k4 (usdt) vol giao dịch khá tốt, có lẽ nhiều ae suy nghĩ btc sẽ hồi phục từ mức này và có bánh chưng, mâm cổ ăn tết ^^
e thấy volume có vẻ tăng dần

Em không theo dõi con này nên không dám nhìn đoán bừa. Nhưng cũng giống như chứng khoán hầu hết các mã cổ phiếu sẽ có phản ứng với thị trường, khi mà thị trường chung giảm thì các mã sẽ giảm mà thậm chí còn giảm nhiều hơn thị trường.
Tình hình thị trường đang giảm, đầu tàu BTC đang rất tích cực đi xuống thì theo em bác nên đứng ngoài quan sát cầm đô la đợi vẫn hơn.
Hôm trươc em xem quy tắc giao dịch của ông dravas hình như cũng nói chỉ mua khi giá phá hộp và thị trường chung có xu thế tăng thì phải. Bác nào xem btc co phai đang ở trong nêm giảm lớn hả các bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 522 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 621 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,754 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên