Phân tích Crypto tối ngày 02/01 - Bay. Bay lên xem nào. ĐCM

ETH bay gớm thật, chuyện nó giành lại vị trí số 2 là chuyện sớm hay muộn thôi vì khối lượng giao dịch hằng ngày gấp mấy lần xrp. Chứ chưa tính đến chuyện tụi altcoin xài chung mainnet ETH tụi nó mà cất cánh thì xrp phải mua tên lữa gắn vào để đuổi cho kịp.
em vào lệnh nó từ lúc 126 trên bitmex. X35, giờ mất 2FA ko đăng nhập dc để chốt lệnh huhu

em vào lệnh nó từ lúc 126 trên bitmex. X35, giờ mất 2FA ko đăng nhập dc để chốt lệnh huhu
Mai mốt mấy cái tài khoản có 2fa cứ đưa em giữ, cả chìa khoá nhà cũng nhận giữ luôn. Tài khoản và nhà em đảm bảo bác vào lúc nào cũng được khỏi lo chuyện quên hay mất.

Mai mốt mấy cái tài khoản có 2fa cứ đưa em giữ, cả chìa khoá nhà cũng nhận giữ luôn. Tài khoản và nhà em đảm bảo bác vào lúc nào cũng được khỏi lo chuyện quên hay mất.
Bác có cách nào giúp e ko bác, ko lấy dc là e lên núi tu luôn

cá mập đang rất tích cực chặn cá bầy xả hàng, chúng nó muốn pump luôn từ mốc này sao? có nên fomo vào không nhỉ?:eek:

Bác có cách nào giúp e ko bác, ko lấy dc là e lên núi tu luôn
Lúc kích hoạt 2fa nó có cho cái recovery key, bác lục xem cất nó ở đâu.
Còn nếu lo có key thì contac tụi support xem nó có hổ trợ không?
Mấy vụ này em chưa bị nên không có kinh nghiệm.
Vì 2fa em lưu key ở rất nhiều nơi, trên laptop, cloud thì có bản đã mã hoá, trong danh bạ dt cũng có và cũng mã hoá, có lưu trong két với cuốn sổ viết tay luôn.

Sức bật của ETH vẫn còn đảm bảo, tuy nhiên gặp cản tại 150 khá cứng nên chốt ở đây. Đợi hồi về mua từ bên dưới nếu không hồi về thì mua vào khi retest 150 cũng là phương án an toàn Thím nhé.
Vâng ạ. Em tks bác nhiều

Theo dõi 3 ngày liên tục, cứ từ 23h đến 3h sáng là nó đạp xuống, sau đó đến 7h sáng là tăng lại. Hôm nay ko biết sau đây ?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,497 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 871 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 269 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,758 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên