Phân tích Crypto tối ngày 02/01 - Bay. Bay lên xem nào. ĐCM

1 cây búa ngược của nến 4h hình thành , hy vọng ETH chỉ tìm về MA20
Khả năng là hẹo thôi bác. Lực yếu quá chắc lùa cá con lên xong bỏ bom rồi.:confused:
tải xuống.png

vậy rốt cục là em nên vào hay nên nhòm :confused: thôi em đặt mua target 137 theo bác sơn vũ vậy.

Đồ thị 4H của ETH 2 đỉnh rồi, sắp lao dốc rồi :(
View attachment 72703

đồng dâm bitfinex đây rồi :D các bác kia toàn phán btc phá 3k7 thì vào mà bitfinex nó đã 3k9 từ hôm nào rồi làm em ko biết theo kiểu gì :D em thấy eth lên vùng 160 em chạy rồi đợi xem sao 2 đỉnh cực đẹp luôn đợi xuống 145-150 xem tình hình sao em vô lại :D

phá mất M rồi bác ơi, cá mập từ đêm qua đến giờ liên tục lập tường chắn mua, nhưng lại không đẩy giá lên, không biết nó muốn làm gì đây nữa.
Đã phá đâu bác em thấy vẫn loanh quanh ở đây mà. Sau vụ này thì nó đi đc đâu bác nhỉ

Đã phá đâu bác em thấy vẫn loanh quanh ở đây mà. Sau vụ này thì nó đi đc đâu bác nhỉ
View attachment 72807
ôi giời, bác nhìn đâu mà ra cái chart to đùng thế, em nói bên cái 30' hôm qua bị cá nó ép lên kìa, còn giờ thì không cần đoán cũng thấy nó sml rồi bác, lực mua đã hết và lực bán lên ngôi. Chỉ là không biết cá mập nó có can thiệp hay không thôi, qua giờ nó chặn cửa mua kinh quá.

Lúc kích hoạt 2fa nó có cho cái recovery key, bác lục xem cất nó ở đâu.
Còn nếu lo có key thì contac tụi support xem nó có hổ trợ không?
Mấy vụ này em chưa bị nên không có kinh nghiệm.
Vì 2fa em lưu key ở rất nhiều nơi, trên laptop, cloud thì có bản đã mã hoá, trong danh bạ dt cũng có và cũng mã hoá, có lưu trong két với cuốn sổ viết tay luôn.
em ko có lưu bác ơi, chỉ chụp trên dt ak.rồi ko sao lưu luôn mới chết. bị giật dt cái mất hết luôn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 26 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 27 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 270 Xem / 6 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,370 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 257 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,121 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên