Phân tích Crypto tối ngày 03/01 - Đứng mòn cmn sân ga mà chưa thấy tàu về

BTC vẫn cư trơ ra trong khi DJI giảm hơn 600 points. Có khi nào BTC làm 1 cây nến xanh vọt lên 4k luôn trong đêm này không nhỉ :)
Bênsàn bitfinex, Btc đang giá 3978 usd/btc
ko hiểu sao Binance và các sàn khác ko bump
usdt tự dưng tăng 2-3% @@
Mong sao giống đợt vừa rồi, chứng khoán Mỹ đỏ sàn, Crypto ngược lại :D

Em thấy đợt dump này có gì đó hơi lạ, Btc bị dump nhưng altcoin ko rớt bao nhiêu cả, 3k BTC đã đc xả nhưng mới dump đc 2% thôi, phe Bò đang kháng cự rất tốt, em luôn ủng hộ :D

Mình cho rằng từ giờ tới sáng đêm sẽ lên lại 3807, tạo 1 cái bulltrap xong mấy nến H1 sau rơi về 3692, tương tự như quá khứ vì tương đồng về vị trí stoch, về việc dump từ dải giữa KC xuyên xuống dưới như nhau...
Long 3769 x1 - chốt 3807
Short 3807 x2 - chốt 3692
(+-10 nhé mọi người)

Mình cho rằng từ giờ tới sáng đêm sẽ lên lại 3807, tạo 1 cái bulltrap xong mấy nến H1 sau rơi về 3692, tương tự như quá khứ vì tương đồng về vị trí stoch, về việc dump từ dải giữa KC xuyên xuống dưới như nhau...
Long 3769 x1 - chốt 3807
(+-10 nhé mọi người)
View attachment 72918
Em cũng chỉ mong nó nằm trong khoảng 3650-3850 thôi, rớt sâu nữa thì altcoin ko biết rơi về đâu :(, quan trọng sau 7h hệ thống reset, mong đợi 1 cây xanh cho đẹp cả ngày :D

Hôm qua buồn ngủ quá mình đặt lệnh chốt Long ở 3799, cách 3807 8$ xong ngủ tới giờ, vậy mà nó lên 3798 3 lần rồi xuống không khớp :( may mà Long ở 3769 cũng chưa lỗ lắm. :confused::confused::confused:

Long 3769 x1 - chốt 3807
(+-10 nhé mọi người)
View attachment 72918
bác xem giá btc trên sàn nào thế bitfinex lệch những 150$ thế mà em ôm usd thế này nó cứ tăng dần thì chết em mất , co 1 su hoang mang ko hề nhẹ khéo usd ben bitfinex no xoa sổ ko các bác
@@

bác xem giá btc trên sàn nào thế bitfinex lệch những 150$ thế mà em ôm usd thế này nó cứ tăng dần thì chết em mất , co 1 su hoang mang ko hề nhẹ khéo usd ben bitfinex no xoa sổ ko các bác
@@
Mình chơi ở Bitmex ấy bác, nên giá toàn lấy Bitmex, mỗi sàn có đoạn giá khác nhau lắm, bitffinex mình thấy cao nhất.

Long 3769 x1 - chốt 3807
(+-10 nhé mọi người)
View attachment 72918
:( đậu xanh, giờ cái mini trap 3807 mới xuất hiện các bác ơi, làm lúc sáng cắt lệnh Long, giờ lại short ở mãi dưới. Không hiểu giờ nó còn là trap không nữa chứ :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

đây là ý kiến chủ quan cá nhân thôi nhé, e nghĩ hnay dễ pump mạnh lắm :(
Ptkt hay cảm tính cũng đều mang tính chất dự đoán chiều hướng bằng những cơ sở nền tảng nào đó, nó giống 1 kiểu tín ngưỡng vậy :D
Mình thì thiên hướng quay về 3692 tạo cái râu và lại side goay ở 3734, lúc này tín hiệu stoch H4 mới đẹp, sau đó mới bắn lên.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 486 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 589 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,751 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên