Phân tích Crypto tối ngày 05/11 - Đợi phá nêm để cất cánh

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,180
153,361

PHÂN TÍCH BITCOIN BTCUSDT BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Bitcoin hiện đang nằm trong vùng giá mà tôi cho là có thể mua vào trên khung thời gian 1 giờ. Chúng ta có thể thấy mô hình biểu đồ Nêm Giảm - Falling Wedge - đang hình thành. Nêm Giảmmô hình biểu đồ đóng vai trò mô hình tiếp diễn - continuation pattern - trong xu hướng tăng, và đóng vai trò đảo chiều - reversal pattern - trong xu hướng giảm (viết vài chữ tiếng anh để tỏ ra có học, anh em thông cảm. Khoe tý mà, đừng chửi). View hôm nay là đợi 1 nhịp giảm nhẹ rồi break ngược lên trên cái Nêm Giảm này thì đà tăng mới trở nên mạnh mẽ được. Anh em Bò Sịp Xanh cứ bình tĩnh, đừng nhốn nháo.

Nếu trường hợp không phá được nêm thì chúng ta đành đợi mua ở vùng thấp hơn tạo bởi hỗ trợ bên dưới + đường xu hướng tăng.

Hi vọng thần Bò hiển linh đêm nay

>> Mặt tối của phân tích kỹ thuật hay sự thật về các công cụ mà Trader sử dụng - Hồi 1

>> Đây chính là thủ phạm khiến phân tích kỹ thuật của bạn bị sai

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Góp vui với bác Huy:). Đội siêu nhân Bò hôm nay chắc vẫn đang giữ sức vì ngày tháng còn dài mà bác nhỉ:D. Một thanh niên đu đỉnh cho hay:)
Tôi vẽ chart H1 đã bị anh em chửi SML vì chơi tàu nhanh. Bác còn làm hẳn 15p thì chắc chưa ra đến chợ đã tiêu hết tiền

https://www.tradingview.com/x/xD6eBaNn/
Bác chưa xem đáp án mà bảo e giải ko đúng. giờ thì bác phục e chưa :D. Một thanh niên đu đỉnh cho hay
À tôi đâu có nói đúng sai. Ý tôi là tốc độ của cái chart 15p nó nhanh quá nên sợ trade không nổi bác ạ. Đúng sai là chuyện của cô giáo market chứ 2 thanh niên trader có cãi nhau đến tết cũng chả ra được đúng sai

À tôi đâu có nói đúng sai. Ý tôi là tốc độ của cái chart 15p nó nhanh quá nên sợ trade không nổi bác ạ. Đúng sai là chuyện của cô giáo market chứ 2 thanh niên trader có cãi nhau đến tết cũng chả ra được đúng sai
Hehe. đôi lúc có người phản biện nhau thì mới tiến bộ bác à. e cần những người như bác để e biết e sai chỗ nào và nên thay đổi để làm sao sống sót đc ở tt này:). thank bác. Chúc bác ngày mới tốt lành:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,210 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên