Phân tích Crypto tối ngày 06/12 - Sóng dữ có đến?

BNB tỉnh ghê, bơm xong giờ qua mấy cú dump này cái lại về chỗ cũ, nơi mà anh BTC lúc đó vẫn là 3k9 :D Dự là sẽ tiếp tục dump anh em à, có khi là bẫy kép - bẫy trong bẫy (giả beartrap nhưng thực sự lại là super bulltrap).

trên bitmex đang có lệnh bán 10 củ tại 3656 Trump ko cho ngoi lên :confused:

Đúng là bẫy trong bẫy rồi, hiếm gặp. Có lẽ siêu bão sắp đến thật rồi :eek::eek::eek:

lúc này là băm đc nhiều nhất lẽ nào ko rung :d cứ chạy hết đi e ôm tới chết, đằng nào cũng âm rồi eth về 70 cũng cân luôn

lúc này là băm đc nhiều nhất lẽ nào ko rung :d cứ chạy hết đi e ôm tới chết, đằng nào cũng âm rồi eth về 70 cũng cân luôn
Bỏ thì thương vương thì tội phải không bác?
Nhiều khi bỏ xong nó bay, mà vào xong nó đỏ.
Nhưng phải có chiến lược và quyết đoán cho chiến lược trade bác à, mình nghĩ Hold To Die có lẽ là chiến lược liều mạng nhất đấy.

Đây là chuyện em lo sợ nhất, cũng là lý do em bảo rủi ro qua nhiều, và cuối cùng nó đã đến.

Một cái bear trap cùng volume kinh hoàng nhưng không cản được mấy chị gấu đang hừng hực và hấp diêm tập thể toàn bộ mấy anh bò. Nếu nến đóng cửa ngoài nêm giảm, thì ae tự biết tìm đường lo cho bản thân nhé.
Riêng em thấy một cái bear trap xanh với volume ngút ngàn tại hổ trợ nhưng không cản được đà giảm thì em chạy mất rồi.
Còn anh em thì sao? :eek:

Bỏ thì thương vương thì tội phải không bác?
Nhiều khi bỏ xong nó bay, mà vào xong nó đỏ.
Nhưng phải có chiến lược và quyết đoán cho chiến lược trade bác à, mình nghĩ Hold To Die có lẽ là chiến lược liều mạng nhất đấy.
Giờ hold là die chắc bác nhé.

Đợi kết thúc trận chiến mới biết được bác ạ. :v Bò với gấu đánh nhau cứ như thái lan đá với malay hôm qua thế này, a e đau tim mất.

Đm chơi cái trò lol này mệt hơn đi xách vữa, đm nó mà dump nữa mai em rút sạch làm con lô, đm

Cái Shit gì thế này, 1 tuần cực khổ em kiếm đc 15% tổng số btc đang có
Ấy thế mà nó rớt giá từ 4300 còn lại 3600 (âm cmn gần 20%), mấy anh Gấu này ác vãi
Chẳng lẽ bây giờ mỗi ngày gom btc xong cuối ngày chốt tether lấy 2 lần lời @@

Cái Shit gì thế này, 1 tuần cực khổ em kiếm đc 15% tổng số btc đang có
Ấy thế mà nó rớt giá từ 4300 còn lại 3600 (âm cmn gần 20%), mấy anh Gấu này ác vãi
Chẳng lẽ bây giờ mỗi ngày gom btc xong cuối ngày chốt tether lấy 2 lần lời @@
Em lỗ sml đây bác

Em cũng vậy mà nay chỉ nể bé VET ... tụi nó chắc tay quá :) nhìn nó tử thủ mà cũng vui trong lòng....
Em chơi lại mới 1 tuần mà sml từ 4k4 xuống 3k6 @@

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 576 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 92 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,316 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 417 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên