Phân tích Crypto tối ngày 14/11 - Oh Sh*t ! Dump rồi ! Làm gì tiếp?

Tình hình là BTCUSDT đã retest và giảm đúng kỳ vọng

View attachment 66077
- về 6251 rồi, Nếu kỳ vọng thì mình nghĩ là nên về tối thiểu dưới 6k càng sớm càng tốt, để may ra có nhiều người nhiều tổ chức nhảy vào bắt đáy & lấy đà cho 1 đợt bùng nổ thật mạnh, chứ năm gần hết & tết gần tới nơi rồi, không lẽ anh em ta ăn tết 2019 với mâm cơm trộn Bo Bo như thời 1977 :D. Tình hình thì gấu nó đang làm theo ý nó muốn mà bò không thấy bất kỳ phản kháng nào, Gấu nó cứ canh me làm chừng 2 cây gậy đỏ dài lòng thòng, rồi đợi đám bò con lao vào lại là tiếp tục vài cây gậy dài thọt xuống tiếp. Có thể 5 hoặc 6 giờ sáng nay Gấu nó mới đánh cú quyết định để đưa btc về dưới 6k. Tụi chủ sàn rất thích tình hình này để nó kiếm cơm, chứ lâu nay Volume bé tí thì sao nó làm giàu được.

Có dump/pump phát thấy anh em sôi động lên hẳn, mấy bữa sideway không khí trầm quá :)

Đúng như kỳ vọng các bác ạ. Chuẩn bị xách ba lô lên và đi thôi. Bắt dao các bác nhé hoặc lên đỉnh hoặc vị đớp stl thôi. Chiến đi các chiến sĩ quá bán rồi.

ETH/USD - H4
ETH tan cmn xác rồi các bác, giảm còn kinh hơn cả BTC, nến dài + volume mạnh :p
Bác nào dũng cảm vào bắt đáy ETH nè :D
alh3_googleusercontent_com_Q8Z_2HaeHIPeXm9C2YfNobMMiLSLSClHtmLd024feecf6636a71f0be35744809f87c.png

5k8 rồi, quả này phá tam giác giảm từ năm ngoái tới giờ rồi. Xác định theo đúng biểu đồ tháng của vàng rồi.
Phe gấu thắng lớn kèo này rồi. Cú thủng $5800 vừa rồi làm đám Altcoin hoảng loạn hết cả, ETH về vùng $17x, XRP về vùng $0.42x lun giảm hơn 11%

Đậu phộng, thằng Bitmex rất đểu các bác ạ, em vừa bị phát Liquid. Đã đặt stoploss cách giá liquid cả đống rồi mà vẫn bị.

Móa nó, đụng liquid thì nó báo email nhanh thế, còn trượt qua stoploss thì im re, có comment thì cũng kêu lag, bực cả mình

Đúng như kỳ vọng các bác ạ. Chuẩn bị xách ba lô lên và đi thôi. Bắt dao các bác nhé hoặc lên đỉnh hoặc vị đớp stl thôi. Chiến đi các chiến sĩ quá bán rồi.
59xx rồi, Nhưng khuyên bạn không nên bắt con dao đang rơi rất mạnh, nếu muốn thì đêm nay canh gần hết cây nến ngày (chừng gần 7 giờ sáng) rồi hãy tính. Dự là còn rơi cực mạnh nữa

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên