1. Phân tích Crypto tối ngày 18/12 - Hoàn thành mô hình harmonic tăng. Lại tươi?

Phân tích Crypto tối ngày 18/12 - Hoàn thành mô hình harmonic tăng. Lại tươi?
    18/12/2018
    4,179 lượt xem

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

phan-tich-bitcoin-h1-traderviet.
    Cú hồi lại dưới dạng mô hình harmonic bearish ABCD đã hoàn tất và chúng ta có thể mua vào tại điểm D như phân tích ban chiều. Xu hướng tăng ngắn hạn của bitcoin vẫn được duy trì. Tại thời điểm hiện tại, Xu hướng này chỉ bị bẻ gãy nếu bitcoin giảm lại phá đáy của cái mô hình Vai Đầu Vai Ngược bên dưới. Còn không thì Xu hướng tăng ngắn hạn vẫn được duy trì.

Noel này có vẻ có cơm kèm thịt rồi anh em nhỉ. Ăn lương khô với mỳ gói mãi xót ruột quá

>> Bài học rút ra từ ngày thua lỗ 28.000 USD của một Trader chuyên nghiệp

>> Những "thánh" hàng đầu về phân tích kỹ thuật trên thế giới, chiêu thức và lời khuyên của họ

Happy and safe trading !!!

Lưu
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ Hệ Thống Giao Dịch Theo Xu Hướng Kết Hợp ADX & RSI
    Đang tải...
  2. an..hy

an..hy

3,690
    4,388
    vầng còn 1 tuần nữa là tới noel ....

DuongHuy bài này.
  3. - Em thì không tin cá mập nó lại ăn chay :confused::oops:
    - Sr mấy bác chắc em phản cách mạng quá...
    34.

4. Ôi... vừa mới hốt ngay điểm D :(

5. v là bác dc 1% r còn gì :D
    còn em thì chờ mua tại MA 50 và sell xuống

6. Vừa xem bài phân tích chứng khoán Mỹ đêm nay tụt tiếp, giờ chả biết thế nào :(

DuongHuyUchiha Obito bài này.
  7. Hôm qua em đọc bên tradeview thấy ông kia bảo tối có shoting star gì đó @@ ai ngờ shot thật ... nhớ mài mại là shot xong nó về 3k3 rồi lên lại như bài bác hoài ... em đang xếp hàng bán con wave thái all in @@

8. tiếc là e k thể cho bác lời khuyên dc hehe
    bác chịu chơi đấy chúc bác thành công hehe

9. Em tính học vẽ chart với phân tích biểu đồ thì em học ở đâu bác ợ

DuongHuy bài này.
  10. ngây trên traderviet có mà bác
    không thì lên youtube cũng có vài bài phân tích cơ bản

DuongHuyTran Hoang Hiep bài này.
  11. Hay bác dạy kèm em khoá đi @@ em có xin bác huy và bác hoài nhưng ai cũng giấu bài

DuongHuy bài này.
  12. upload_2018-12-18_19-41-54.
    Sao cái đường này cắt qua rồi mà đường của bác chưa cắt qua nhỉ :(

DuongHuy bài này.
  13. Theo TA thì là up rồi nhưng ở cái thị trường crypto này thì chẳng nói chắc trước được điều gì.

14. Bài vở các ổng để trên traderviet, có j dấu đâu hoặc khi nào có hội thảo thì tranh thủ đi, cũng khui dc 1 mớ mà. Mình chịu khó đọc, tổng hợp kiến thức nền, back test ... + cúng cho thầy Market học phí là hay nhất ^^

15. an..hy

an..hy

3,690
    4,388
    có thể mấy lão đó giấu phần luận phân tích kèo mua hay bán thôi chớ đồ thị lúc nào mấy lão chả đăng còn nhìn mà có hiểu hay không thif tùy

DuongHuy bài này.
  16. ranma

ranma

877
    1,047
    USDT nó khác USD, bác Uchiha coi chừng trẹo chân vì thằng USDT đấy nhé :D

17. Em sợ cúng là càng thích nó càng ăn em thêm í

18. hahhaaa, bộ môn này ko có bách phát bách trúng, các ông ấy sml thôi, và hay có trích dẫn ' khi thua thì thua bao nhiêu và thắng thì thắng có nhiều hơn thua ko ? ' Kiểu j chả phải cúng, tốt nhất hãy trade với nhg j bạn có thể mất mà ko ảnh hưởng cuộc sống và nền tảng kiến thức thì có thể truyền cho nhau, nhg sử dụng thế nào thì do mình thuiii.

19. Để xíu nữa em vẽ bên chart BTC/USD xem
    Mà em vẫn không tin cá mập nó ăn chay bác à :D

20. Btc mới lên thêm 100$ bác ợ @@

DuongHuy bài này.

Bình luận mới nhất

• tronghpv1102 trong Hệ thống giao dịch 2,736 Xem / 26 Trả lời
  • Duy Hiếu82 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 24,639 Xem / 347 Trả lời
  • tronghpv1102 trong Hệ thống giao dịch 46,573 Xem / 495 Trả lời
  • Duy Hiếu82 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 18,430 Xem / 279 Trả lời
  • an..hy trong Chuyện bên lề 75 Xem / 1 Trả lời
  • Kai Luu trong Sách - Tài liệu 105,972 Xem / 1,170 Trả lời
  • nguyendatphuong trong Chuyện bên lề 1,129 Xem / 4 Trả lời
  • Zombie trong Trao Đổi về Broker 1,210 Xem / 34 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    EightCap
    FBS
    AETOS
    Tickmill