Phân tích Crypto tối ngày 18/12 - Hoàn thành mô hình harmonic tăng. Lại tươi?

USDT nó khác USD, bác Uchiha coi chừng trẹo chân vì thằng USDT đấy nhé :D
BTC/USD trên bitfinex cũng v mà
Có mỗi thằng Bitstamp em có để ý nó hơi lệch so với các sàn khác
Btc mới lên thêm 100$ bác ợ @@
em thì k được yêu đời như bác hehe

Hiện tại thì tăng nhưng vol lại ko bằng hôm qua. đây khả năng chỉ là cú pump của mấy bố buy vùng 3k1 chốt hàng thôi. chỉ khi nào đóng nến day trên 3k5 thì còn trend tăng. Hiện tại m thấy khả năng sẽ điều chỉnh giảm ai có hàng m khuyên thoát đi. 1 điều nữa là ngày mai sẽ đáo hạn hợp đồng tương lai mà bác hoài từng có nhắc nó trùng hợp với cú pump mấy hôm nay. Chốt câu cuối cho ae'' Run Now'' :DGood Luck All:D

Hiện tại thì tăng nhưng vol lại ko bằng hôm qua. đây khả năng chỉ là cú pump của mấy bố buy vùng 3k1 chốt hàng thôi. chỉ khi nào đóng nến day trên 3k5 thì còn trend tăng. Hiện tại m thấy khả năng sẽ điều chỉnh giảm ai có hàng m khuyên thoát đi. 1 điều nữa là ngày mai sẽ đáo hạn hợp đồng tương lai mà bác hoài từng có nhắc nó trùng hợp với cú pump mấy hôm nay. Chốt câu cuối cho ae'' Run Now'' :DGood Luck All:D
Em đã all out rồi, hy vọng anh em mình đúng chứ nó mà phá lên 3k6 thì bỏ mẹ bác ạ :D

Cũng có thể là ngày mai đáo hạn sẽ... 3k8 luôn ấy bác :D

Pump lên dump xuống liên tục, các khung giờ khác nhau cho các chỉ báo trái ngược nhau hoàn toàn, chả biết tin vào khung nào, đúng là khó đánh.
Mình thoát short lúc 3500, chờ 3600 short lại, cái nó chẳng lên 3600 được, giờ đã xuống 3524, chả biết Short hay Long.
Nên thôi - bỏ chơi: short 1x đi ngủ. :confused::confused::confused:

vừa thấy nó ném vài tường mấy chục bit đẩy giá lên, vài phút sau xem lại đã thấy nó ném vài cái tường mấy chục bit đẩy giá xuống :confused::confused::confused:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 12 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 1,359 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên