Phân tích Crypto tối ngày 19/09 - Rủi hay may đêm nay?

Một số thông số lấy trên sàn Bitfinex:

KL USD tương đối so với 24h trước = 62%
KL USD tuyệt đối so với 24h trước giảm 20%
KL coin toàn thị trường trong 24h giảm 4,6% sv 24h trước
Giá toàn thị trường trong 24h tăng 3,9% sv 24h trước
Bán thấp hơn mua khoảng 3,8%. Đáng chú ý OMG được mua vào mạnh nhất ( nhưng với KL tổng ko cao) tiếp đến là NEO, BTC...; bán mạnh ở BTG nhưng vẫn đỡ hơn những ngày trước.

Về nến và mô hình: chưa thấy có gì đáng quan tâm.

Lệnh đang chạy vẫn cứ để chạy, giữ nguyên Stop loss, ko vội thoát; cả 2 hướng lên xuống đều có khả năng. Còn nếu chưa vào thì đừng vào. Đêm nay khả năng là chưa có biến động vì còn phải chờ vài yếu tố.
Bác cho hỏi? Làm sao biết các số liệu này?

bác nào 2h sáng thức trade được thì ăn chứ ko long hay short đều dính sl cả :D đúng là shitcoin mà

Bác cho hỏi? Làm sao biết các số liệu này?

Có vài cách:
1/ Khi tài khoản bạn đủ vip (về số tiền trong tk cũng như kết quả giao dịch) thì bạn có thể yêu cầu sàn cung cấp 1 số dữ liệu nào đó bạn muốn, đương nhiên độ chính xác hay không thì có trời mới biết. Và được cung cấp hay không thì hên xui.
2/ Bạn cứ trade vài năm đi thì tự biết cách.
3/ Đơn giản hơn là bỏ tiền ra mua các số liệu của các tổ chức hoặc chuyên gia phân tích thị trường.

Số liệu này đương nhiên là số thật, và còn rất nhiều dữ liệu quan trọng khác nữa nên chỉ nhìn mặt vài con số này sẽ thẳng thể thấy đc gì đâu.

E cung vẫn hold khả nang đêm nay lại dông tố or bay mạnh. Thuơng tầm 10-12h dem nó lại pump hay dump như mọi lần

Thật vậy sao? e ko nhận thấy gần đây đã có sự thay đổi ak. Có lúc bom nổ lúc 6h sáng, có lúc 17h chiều (xem lại cuối tháng 8 và đầu tháng 9). Nếu anh là cá mập anh sẽ chẳng dại gì giữ nguyên 1 cách thức nổ bom đâu. Nguyên tắc chung là: bom sẽ nổ vào lúc bất ngờ nhất.

Có vài cách:
1/ Khi tài khoản bạn đủ vip (về số tiền trong tk cũng như kết quả giao dịch) thì bạn có thể yêu cầu sàn cung cấp 1 số dữ liệu nào đó bạn muốn, đương nhiên độ chính xác hay không thì có trời mới biết. Và được cung cấp hay không thì hên xui.
2/ Bạn cứ trade vài năm đi thì tự biết cách.
3/ Đơn giản hơn là bỏ tiền ra mua các số liệu của các tổ chức hoặc chuyên gia phân tích thị trường.

Số liệu này đương nhiên là số thật, và còn rất nhiều dữ liệu quan trọng khác nữa nên chỉ nhìn mặt vài con số này sẽ thẳng thể thấy đc gì đâu.
Cảm ơn bác đã giải đáp thắc mắc.

Thật vậy sao? e ko nhận thấy gần đây đã có sự thay đổi ak. Có lúc bom nổ lúc 6h sáng, có lúc 17h chiều (xem lại cuối tháng 8 và đầu tháng 9). Nếu anh là cá mập anh sẽ chẳng dại gì giữ nguyên 1 cách thức nổ bom đâu. Nguyên tắc chung là: bom sẽ nổ vào lúc bất ngờ nhất.
Đêm qua nó rung lắc cả 2 chiều hic hic cứ tưởng ngon ăn làm em chốt sạch xrp tối qua giờ nó cứ lơ lủng trên đầu ko dám mua chạy qua xúc con neo eos . Em cảm giác nó sắp bay :D

Đêm qua nó rung lắc cả 2 chiều hic hic cứ tưởng ngon ăn làm em chốt sạch xrp tối qua giờ nó cứ lơ lủng trên đầu ko dám mua chạy qua xúc con neo eos . Em cảm giác nó sắp bay :D

Để xem Neo với EOS trên Bitfinex, Neo trong 24h ngày hôm qua số lệnh bán ra chiếm 47,4%, mua vào 52,6%; khối lượng bán ra: chiếm 43,97%, mua vào chiếm 56%. Giá trung bình 24h là 17,135$ tăng 1,9% so với 24h trước. Tổng KL coin giao dịch giảm 23,04% so với 24h trước.
EOS, số lệnh bán ra 49,2%, KL bán ra: 51,72%. Giá trung bình là 5,0727$ tăng 3,49% sv 24h trước.Tổng KL coin giao dịch lại giảm mạnh đến 43,87%.

Về nến và mô hình:

Trong dài hạn Neo cho thấy 1 sự thu hẹp về giá nhưng sự thu hẹp này ko đi kèm với khối lượng. Đã nhìn thấy 1 sự thu mua ko hề nhỏ, tiềm năng tăng giá trong dài hạn là có.

Về EOS thì chẳng có gì đáng quan tâm. Đơn giản là nước lênh bèo lên, nước xuống bèo xuống.

P/S: mua theo cảm giác trừ khi là thiên tài bẩm sinh, còn không dễ chết lắm.

Để xem Neo với EOS trên Bitfinex, Neo trong 24h ngày hôm qua số lệnh bán ra chiếm 47,4%, mua vào 52,6%; khối lượng bán ra: chiếm 43,97%, mua vào chiếm 56%. Giá trung bình 24h là 17,135$ tăng 1,9% so với 24h trước. Tổng KL coin giao dịch giảm 23,04% so với 24h trước.
EOS, số lệnh bán ra 49,2%, KL bán ra: 51,72%. Giá trung bình là 5,0727$ tăng 3,49% sv 24h trước.Tổng KL coin giao dịch lại giảm mạnh đến 43,87%.

Về nến và mô hình:

Trong dài hạn Neo cho thấy 1 sự thu hẹp về giá nhưng sự thu hẹp này ko đi kèm với khối lượng. Đã nhìn thấy 1 sự thu mua ko hề nhỏ, tiềm năng tăng giá trong dài hạn là có.

Về EOS thì chẳng có gì đáng quan tâm. Đơn giản là nước lênh bèo lên, nước xuống bèo xuống.

P/S: mua theo cảm giác trừ khi là thiên tài bẩm sinh, còn không dễ chết lắm.
Thank bác tinh hinh có vẻ căng ghê

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên