1. Phân tích Crypto tối ngày 19/11 - Thủng đáy rồi sao nữa?

Phân tích Crypto tối ngày 19/11 - Thủng đáy rồi sao nữa?
    19/11/2018
    5,290 lượt xem
    Vâng, đáy đã thủng với BTCUSDT. Đáy cũ trước đó 5400 đã tan tành xí quách. Chúng ta lại vừa có đáy năm 2018 mới tại 5250. Tình hình đáy mới được lập ra liên tục như này chắc chắn không phải là điềm lành cho Bitcoin. Mời anh em xem phân tích tối nay nhé

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

phan-tich-bitcoin-h1-traderviet.
    Nhìn vào biểu đồ là chúng ta thấy ngay sức mạnh của Gấu. Tốc độ giảm rất nhanh, thể hiện qua độ dốc của biểu đồ. Voluem cũng tăng đồng thuận với hướng giảm. Bitcoin bám sát cạnh dưới của Keltner Channel để đi xuống, một dấu hiệu của việc gia tăng dao động, cho thấy một đợt bùng nổ giá. BTCUSDT rõ ràng là thê thảm hơn BTCUSD vì nó đã sập đáy cũ 5400, còn BTCUSD thì vẫn giữ được đáy 5200. Chiến thuật phù hợp nhất trong tối nay cho cả BTCUSDT lẫn BTCUSD vẫn là đợi bán xuống từ các vùng kháng cự.

Chúng ta nên lưu ý là trong giai đoạn hiện nay, view hướng xuống trong ngắn và trung hạn vẫn còn rất mạnh cho Bitcoin, đặc biệt trong giai đoạn về phân tích kỹ thuật thì đáy mới liên tục được tạo ra, còn phân tích cơ bản thì chưa có bất cứ thông tin lạc quan thuộc loại lớn nào hỗ trợ. Trong phân tích kỹ thuật có câu "Xu hướng thường đi tiếp theo hướng nó đã đi cho đến khi có dấu hiệu đảo chiều rõ rệt". Xu hướng thì chúng ta đã có, đó là giảm, vì vậy, chẳng có lý do gì để bắt đáy nếu không có dấu hiệu đảo chiều mạnh mẽ nào đó, ví dụ như vài nhịp pump cực khủng.

Anh em Bò hãy bảo trọng nhé. Tôi luôn bên cạnh anh em, dù tôi thuộc phe Gấu

>> Tiến sỹ trader Van Tharp chia sẻ phương thoát lệnh tối ưu

>> 4 Lý do hàng đầu khiến trader chưa thể thành công

Happy and safe trading !!!

TraderViet.com là diễn đàn của cộng đồng Trader Việt Nam. TraderViet chia sẻ các kiến thức, kinh nghiệm giữa các Trader Việt Nam trên thị trường chứng khoán, forex, hàng hóa, phái sinh, crypto cùng nhiều chủ đề đa dạng khác.
    Website: https://traderviet.com/
    Email: admin@traderviet.com
    Facebook: Facebook của tôi
    Youtube: Kênh youtube của tôi
    Telagram: https://t.me/tradervietchannel
    Thêm thông tin
    Lưu
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    Đang tải...
  2. an..hy

an..hy

3,990
    4,726
    mới mong pump sáng nay sao giờ dump bò hấp hối gấu chơi với ai

DuongHuy bài này.
  3. Hờn cả thế giớ. Hông chơi nữa trả tiền lại cho em:D:D:D. Bác @DuongHuy có thể ngó chart ada cặp đô về đâu giúp em đc không ạ. Tks bác

Davis Cuteo bài này.
  4. 1D thì hổ trợ tiếp theo đâu đó quanh 4k6-4k5 phải không mấy bác. :rolleyes: Nến 1D mà ko rút chân lên được trên 5k4 thì xác cmn định là gặp em nơi chuồng heo nhé.:confused:

5. hông chơi nữa

Hoamuaha3 bài này.
  6. đường về 3k lại càng gần

7. ADA của bác thì giống như Tam Tạng trong động không đáy, chỉ biết đợi ngày Ngộ Không đến cứu.
    Hổ trợ tiếp theo của em nó đang ở nơi mô.

nguyencuongbkHoamuaha3 bài này.
  8. Ha ha ha. Muốn bắt đáy cũng ko có chỗ mà túm nhỉ bác. 0.04 à. Hihi

ThanhSang bài này.
  9. manmp4

manmp4

13
    18
    Anh em Bò hãy bảo trọng nhé. Tôi luôn bên cạnh anh em, dù tôi thuộcphe Gấu
    Ác như cá thác lác

manmp4 bài này.
  10. Thím đợi đến 0.04 hốt vào khoảng 1k Trump rồi bỏ đó đừng quan tâm nó nữa :) chắc chắn đến ngày cuộc đời sẽ nở hoa thôi. :rolleyes::rolleyes::eek:

11. ko nở hoa thì chuẩn shit of shit coin rồi ^^

12. Mai Việt Nam mà thua nữa, kết hợp với BTC kiểu này chắc mấy cầu Chương Dương, Long Biên, Nhật Tân "đắt khách"

13. Không đến nỗi đó đâu bác, đã nằm trong top 10 thì nó cũng thuộc hàng cao thủ rồi.
    Còn tụi shit coin thì chơi vui qua đường chứ đừng vướng vào nó nhiều quá.

kiennhanvakyluat bài này.
  14. Mình nhớ mấy tháng trước thằng CEO của Bimex nó phán là cuối năm nay BTC sẽ lên đến 20K nhưng trước đó sẽ về 5K. Như vậy nó đã đúng một nửa là về 5K, phần còn lại 20K thì không biết đến cuối năm nào

kiennhanvakyluat bài này.
  15. Chắc cuối năm sau á bác. Chứ năm nay còn có 1 tháng lẻ 11 ngày nữa hà :D. Mà theo lời ổng nói thì 20 ngày cuối năm mỗi ngày nến chạy 1k thì cũng còn khả năng :rolleyes:

Hoamuaha3 bài này.
  16. Lịch sử có bao giờ mỗi ngày lên 1k ko nhỉ

17. Em thấy con xrp\btc vẫn còn hăng lắm các bác hay tất tay em nó một lần rồi ra đảo luôn :D:D

18. Bằng giờ này năm ngoái thì đúng như vậy đấy bác nhỉ. Còn năm nay thì nó xa vời quá, mãi mãi xa rồi.

Davis CuteoThanhSang bài này.
  19. Mốc 5k có lẽ sẽ bị xuyên thủng trước 24g đêm nay thôi

ThanhSang bài này.
  20. Em nghĩ chưa đâu bác, xem sơ qua chart em thấy có chút áp lực chốt lời từ phe gấu, kỳ vọng bull back để vào lệnh.

Davis Cuteo bài này.

Bình luận mới nhất

• Kẽm Vui Vẻ trong Thông tin được tài trợ 3,979 Xem / 62 Trả lời
  • Đào Hoàng Sơn trong Sách - Tài liệu 48 Xem / 1 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Doo Prime
    FXCM
    AxiTrader
    Capstone