Phân tích Crypto tối ngày 19/11 - Thủng đáy rồi sao nữa?

bitcoin về 4800- 5000 là nó bắn lên như thần, còn lai rai lên xuống này nó đè altcoin shitcoin xuống lỗ hết:)

Mua tù ngày xưa hay sao mà chốt lời btc giá này nhỉ .bác
Thím vào lệnh sort thì khi take profit đấy chả là chốt lời thì là gì.
Nhưng cái quan trọng là sml tiếp rồi kìa, bull back thì:”y như cải muối dưa, đã cho 3 thang minh mạng mà chưa ngóc đầu”.

Char 4h đây, để đấy ko biết nói gì thêm. Thôi ôm gối và ngủ cho khoẻ, chứ giờ ko ôm cái gì nỗi hết.

Vcl thật.
Tặng thêm cái chart btc/usd mới thấy nguy hiểm cở nào.

Em nghĩ chưa đâu bác, xem sơ qua chart em thấy có chút áp lực chốt lời từ phe gấu, kỳ vọng bull back để vào lệnh.
- Mình thì lại sợ nhất múi giờ 22h đến 24h, Nhớ lại những lần sập mạnh nhất là trong thời gian khung giờ này. Qua 24h có thể xem tình hình vào bắt đáy tí chơi cho vui thôi :D

Toàn cảnh thị trường đau thương quá. Đôi khi mình cũng phải tự nhìn lại chính mình, Ko phải cứ thấy người khác làm được thì mình nghĩ mình sẽ làm đc một cách mù quáng. Nếu đã thay đổi mãi ko được thì phải chấp nhận từ bỏ thôi.

Chẳng qua nó chỉ là giảm ít hơn thôi chứ cuối cùng cũng sấp mặt hết. Game over rồi
Thị trường đang sụt giảm nhưng ko có nghĩa chấm hết, bác đừng suy nghĩ bi quan wa'. Việc sụp đổ này vốn dĩ đã dc dự đoán trc, chỉ là có người tin và ko tin mà thui. Và hiện nay có người đang đau đầu vì nó và cũng đang có người đang kiếm ra lợi nhuận từ nó.

Ngày mai, thị trường vẫn còn đó, cuộc chơi vẫn còn tiếp tục.
Ko nhất thiết thị trường phải tăng, chỉ cần thị trường có biến động lớn là lúc cơ hội lớn cũng dc sinh ra, bình tĩnh quan sát và kiên nhẫn chờ đợi cho đúng thời cơ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 989 Xem / 65 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 261 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,971 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên