Phân tích Crypto tối ngày 24/12 - Một chút thử thách có cản bước anh hùng?

Binance xả ra 2000 là điều hợp lý để tăng hưng phấn thị trường, xả giá này được 2 lần lợi.

con eth nó hút cần hả các bác, nó bay không thèm tiếp nhiên liệu
Hiện tại thị trường đang hưng phấn. Mục tiêu eth sẽ đẩy lên 170-180 trong mai mốt. Sắp tới làm quả sập giá cắt cổ các lệnh long. Đỉnh tối đa lên đc bao nhiêu thì phải chờ mới rõ. Giờ chỉ rõ đc mục tiêu đẩy giá như vậy thôi

Haha chắc bác ko theo dõi các com của mình về eth rồi nên mới nhỡ tàu ahihi
bac noi lai giup em coi em moi quay lại dđ đc 2 hôm trước chán quá hold xoa app ko theo doi đợt này thấy xanh xanh con có tí hi vọng mà bán sớm quá nó bay kinh mà hình như chưa phải event của eth đã bay rồi k biết đến event thì nónđi đâu nữa

bac noi lai giup em coi em moi quay lại dđ đc 2 hôm trước chán quá hold xoa app ko theo doi đợt này thấy xanh xanh con có tí hi vọng mà bán sớm quá nó bay kinh mà hình như chưa phải event của eth đã bay rồi k biết đến event thì nónđi đâu nữa
Đúng rồi chưa đến lúc eth bay thật. Nhưng bị làm giá trong ngắn hạn và củng cố việc cắt cổ short. Sắp tới hết sức sẽ cắt cổ long.
Hôm qua có 4-5 tài khoản đặt mua 1000 eth mỗi lệnh trên remitano. Giá còn bay vài ngày nữa mới nghỉ

Đúng rồi chưa đến lúc eth bay thật. Nhưng bị làm giá trong ngắn hạn và củng cố việc cắt cổ short. Sắp tới hết sức sẽ cắt cổ long.
Hôm qua có 4-5 tài khoản đặt mua 1000 eth mỗi lệnh trên remitano. Giá còn bay vài ngày nữa mới nghỉ
câu trả lời tỉ trump , e thấy sàn cắt cổ cả 2 phe :3

Forum mình cứ như có nằm vùng tụi nó ấy. Đêm qua quyết định cắt cổ long sớm hơn dự kiến. Nó thả cho giá trôi ko phanh. Bỏ tường mua để dân tình thi nhau bán. Đủ tụt từ 156->133 (tính đến bây giờ)
Đã đạt đc mục đích làm giá.
Khả năng cao tụi nó gom lại eth để hoàn trả lượng coin cho sàn

Tàu về ga rồi anh em ơi. Lên là lên nào. Nến dài khối lượng giao gịch ít bẫy gấu đấy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 53 Xem / 4 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 11 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 467 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,553 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên