Phân tích Crypto tối ngày 24/12 - Một chút thử thách có cản bước anh hùng?

Bắt dao rơi là vỡ mồm như chơi đấy. Vòng tiền vào cạn hẳn rồi, giờ là vòng xả.
Xu hướng tăng thị trường điều chỉnh vậy là chuyện bình thường , xuống vậy mới vó nhiều bò lên tàu chứ. Em hold XLM. con này đẹp nhất

Theo mình thì chỉ còn 1 lần hồi về 3950 nữa là tiếp tục xu hướng down tới giữa tháng 1 lẫn.
May mà mình ngủ dậy muộn lệnh không khớp nên tháo lệnh, giờ nắm trong tay 1 cơ hội lớn. :confused::confused::confused:
Nhất bác
Theo mình thì chỉ còn 1 lần hồi về 3950 nữa là tiếp tục xu hướng down tới giữa tháng 1 lẫn.
May mà mình ngủ dậy muộn lệnh không khớp nên tháo lệnh, giờ nắm trong tay 1 cơ hội lớn. :confused::confused::confused:
em đang trong bờ sao lại đi ra đảo đứng thế này nhỉ

em đỡ hơn tí may thoát sớm mà giờ em lại ko dám vào các bác bảo bắt eth ở đâu

cái này nhìn chẳng giống điều chỉnh tí nào, có phần giống down trend hơn ý chứ, may mà đêm qua em chạy lẹ :eek:

hết tụt nổi rồi, vào vớt cú hồi thôi các đồng dâm :D hy vọng bật lên được 4k.

cái này nhìn chẳng giống điều chỉnh tí nào, có phần giống down trend hơn ý chứ, may mà đêm qua em chạy lẹ :eek:
1d nó phân kỳ kín macd, liệu tiếp diễn xu hướng down trend rồi phá đáy ko nhỉ. hoặc ít nhất cũng rơi về sma20.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên